TỔNG HỢP NHỮNG "ĐIỂM ĐEN ĂN CHƠI"

Status
Không mở trả lời sau này.
D

DejaVu

Guest
Sẵn lần trước có bác đã lên 4rum than vãn về chuyện đi check hàng bị mất tiền, hôm nay tôi xin mạn phép được liệt kê ra những khu vực có mức độ "AN TOÀN KÉM" để các anh em cân nhắc trước khi quyết định bỏ đồng tiền mua vui. Bài viết này dựa trên những trải nghiệm và tìm hiểu cá nhân, nên không thể tránh khỏi cái nhìn chủ quan và những thiếu sót. Chính vì vậy rất kính mong tất cả anh em, và thậm chí là các chị em Mỹ Nữ nếu có đọc được, chúng ta hãy chung tay, cùng bổ sung nguồn thông tin hữu ích, để không ngừng XÂY DỰNG một vnanchoi trường tồn.

Quận 10:
1. Khu vực phường 5 đường Đào Duy Từ. Các em gái ở đây 100% đều có bảo kê, có khi bảo kê trực tiếp chở các em đi vẫy khách, hoặc tự các em chạy tay ga, vòng đi vòng lại lên xuống ngã tư Đào Duy Từ - Ngô Quyền. Thường ở đây các em sẽ có cùng một kiểu mời chào:"Đi dù 400k, hoặc đi giờ 500k" . Có em nhận qua đêm, mức giá tầm 2tr, khách có thể trả giá xuống 1tr7. Tuy nhiên, thủ đoạn chung là ngay sau khi các em đã chốt kèo được với khách, lập tức sẽ có xe của bảo kê chạy đến để chạy xe của các em, còn các em thì leo lên xe của khách chỉ khách về khách sạn. Theo như thông tin tôi tích lũy được thì các em này ở trong các khách sạn dọc ven đường Đào Duy Từ, tuy nhiên, khi hành sự cùng khách thì sẽ chỉ khách chạy đến khu Nguyễn Tiểu La, hoặc các khách sạn ở khu vực các đường gần đó. Nếu trong người bạn lúc đó có hơi men thì chắc chắn luôn sẽ có đồng bọn của các em theo đuôi đến tận khách sạn, chỉ chờ các em ra tay lấy tài sản của khách rồi dọt đi "như một giấc mơ". Khi khách bạn kịp tỉnh ra thì mọi chuyện đã...xong!!! Nếu bạn đi "dù", tức là đi theo shot, thì các em sẽ thường đòi bo thêm, hoặc sẽ lựa lúc bạn bất cẩn, thuổng mất món nào ngon ngon có giá trị trên người bạn mà bạn sẽ không hề hay biết. Còn nếu bạn đi qua đêm thì trăm phần trăm là lọt vào ổ phục kích rồi nhé, các em tha hồ có thời gian để mà lựa lúc ra tay.
Bên cạnh đó, các cung đường thông qua đường Đào Duy Từ cũng thuộc dạng điểm nóng như là Ngô Quyền, Nguyễn Chí Thanh cũng không ngoại lệ và thủ đoạn cũng không có gì khác mấy. Đáng sợ hơn là khu vực Nguyễn Chí Thanh và Ngô Quyền khá là nhộn nhịp vì luôn có các thím thuộc dạng "cá sấu" chuyên dắt mối, bán "đá", "thuốc" cho khách nào có nhu cầu "đập. lắc". Nếu Đào Duy Từ là nơi tập trung các em trẻ đẹp thì Nguyễn Chí Thanh là sân đáp của các chị Máy bay nhé. :cool:

2. Khu vực phía sau công viên Lê Thị Riêng (đường Trường Sơn, cư xá Bắc Hải), đa phần tập trung gái gọi Zalo, hình một đằng, người một nẻo.

Quận 12: QL22, đoạn qua phường Trung Mỹ Tây. Khúc này thì em xin bát nhang với nải chuối cúng luôn nha!!! Đi dù 250k, đi giờ 350k, đi không bao cũng ok nốt!!! Nói đến đây thì các bác quá đủ hiểu để né rồi nha, tôi không đề cập nhiều. Khu vực quận 12-Hóc Môn thì có lẽ dạo gần đây đã nổi lên với quá nhiều điểm nóng rất mất an toàn, thế nên lời khuyên chân thành cho các anh em checkers là KHÔNG NÊN đi hàng ở khu vực này.

Quận Gò Vấp: khu vực đường Cây Trâm và Tân Sơn.
1. Cây Trâm nổi tiếng với nhiefu quán bia ôm, Karaoke chịch (vừa ca vừa chích hoặc "ca" xong rồi ra khách sạn gần đó chịch cũng có, giá cả và dích vụ thì khách tự thỏa thuận với các em). Một khi rượu bia đã đia quá giới hạn thì tôi chắc các bác cũng không còn mấy tỉnh táo, và như thế các em sẽ thừa dịp trà trộn hàng lởm, hoặc cũng tất yếu cũng sẽ xảy ra những hệ quả như trộm cắp như trên là điều không thể tránh khỏi. Thế nên tôi khuyên các bác cân nhắc nên biết điểm dừng, và cuộc vui dù vui đến máy, hãy luôn tỉnh táo để cuộc vui được trọn vẹn.
2. Tân Sơn thì chắc tôi cũng không phải nói nhiều, đèn đường xuống thì các bác có dịp đi ngang sẽ không cảm thấy cô đơn đâu nhé, mời chào cũng rất nhiệt tình, nhưng một khi đã vào động của các ẻm thì các bác tự xác định mức độ an toàn của bản thân đã không còn do chính mình quyết định đâu nhe.

Trên đây là một vài địa điểm và khu vực mà tôi chắc chắn sẽ TỪ CHỐI, vì sự an toàn của chính bản thân. Bỏ đồng tiền ra để mua niềm vui, bản thân tôi trộm nghĩ cũng không khó khăn là mấy nếu anh em có một chút kiên nhẫn, chịu đọc thông tin và tìm hiểu cặn kẽ để không phải "ngậm quả đắng", hay thậm chí là phải đặt bản thân, tính mạng và tài sản vào tình thế nguy hiểm.

Rất mong sự đóng góp thêm của các bác, ở dưới bình luận, hoặc cũng có thể là bài viết khác, để tất cả thành viên tren diễn đàn, không riêng gì checkers, mà cả Mỹ Nữ cũng phải cảnh giác vì ở đây chính là sự AN TOÀN của bản thân.

D

DejaVu

Guest
Bổ sung tiếp giúp em với anh choai
Bị Thị Nghè "gạ" 1 lần sợ thí miej, nó híp xong bỏ bao cho trôi theo kênh Nhiêu Lộc chắc hết đời Dzú mướp anh ơi.

Last edited by a moderator:

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Bổ sung tiếp giúp em với anh choai
Bị Thị Nghè "gạ" 1 lần sợ thí miej, nó híp xong bỏ bao cho trôi theo kênh Nhiêu Lộc chắc hết đời Dzú mướp anh ơi.
nhắc đến thị nghè thì phải kể luôn thanh đa, chân cầu sài gòn, trần não quận 2

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Ngã ba lý thường kiệt bắc hải, gầm cầu vượt hoàng hoa thám - cộng hòa, toàn hàng 3d. Các bác có lỡ quá chén thì ngắm kĩ mấy em nhé. Ăn bánh bao xong xuống đấu kiếm là mệt đấy.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Khu thị nghè thì có cái xóm gần bờ sông. Chạy vòng xuống chân cầu. Có mấy căn nhà ở hẽm cụt. Giá bao rẽ mà đồ đạc thì coi chừng bao mất nha. Vì là các bác vô tới ổ rồi. Kaka. Đừng bao giờ đi 1 mình.

K

Khoailang258

Guest
Mình thiết nghĩ là ko nên đi hàng vãy khách dọc đường cũng như hàng zalo.
Có lần đi cafe fuck trên đường Tân Sơn quân go vấp gặp 1 em teen thật teen, trắng trẻo xinh xắn, vếu hồng hào. Em noa đi 200k / 1 shot. Chẳng hiểu sao giá lại rẻ như vậy. Về nhà phát hiện bị móc ví mất 2 chai.
Mấy hôm sau chỗ đó bị công an bắt, lên báo luôn. Giò khu Tân Sơn, phan huy ích dẹp hết trơn.

S

số_7

Guest
1 bài viết rất bổ ích cho ae checker.đúng là cao thủ có khác hjhj

S

số_7

Guest
Khu công viên phú lâm nửa các bác ạ.toàn hà mã và cá sấu.đi 1 cái là chỉ còn mình ko mà về

Bbmonkey

Đậu xanh, có bức xúc cần hỏi cái.... Đã vô diễn đàn rồi, cũng có hình mấy em ở trên này.... Vậy sao không set kèo rồi gọi mấy bé trên đây luôn..... Vừa an toàn, lại còn có diễn đàn bảo kê.....
Đi lan man bên ngoài chi cho mệt và nơm nớp lo sợ vậy?
Xin lỗi, vì trước giờ chưa tui chưa "ngủ lang" lần nào.... Nên không biết set kèo ra sao....
Nên xin mạn phép hỏi "ngu" xíu....

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Đậu xanh, có bức xúc cần hỏi cái.... Đã vô diễn đàn rồi, cũng có hình mấy em ở trên này.... Vậy sao không set kèo rồi gọi mấy bé trên đây luôn..... Vừa an toàn, lại còn có diễn đàn bảo kê.....
Xin lỗi, vì trước giờ chưa tui chưa "ngủ lang" lần nào.... Nên không biết set kèo ra sao....
Vậy bác muốn hỏi gì nè

S

số_7

Guest
Ý bác là sao ko hiểu.chủ đề này là mấy bác post lên là để ae tránh né thôi

S

số_7

Guest
Ah, muốn hỏi làm sao 1 lần "ngủ lang" ấy mà.... ^_^...
Muốn lang thì bác tìm e mỷ nử nào có qua đêm ấy và set kèo là ok.còn muốn đi "lang" mà về mình ko thì cứ ghé mấy điểm mà ae đã post lên ấy kkk

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Ah, muốn hỏi làm sao 1 lần "ngủ lang" ấy mà.... ^_^...
Bác muốn ngủ lang với mỹ nữ diễn đàn hay ngủ lang hàng trôi dạt.
1/ với mỹ nữ dđ thì chọn khu vực xong vào chọn em hàng mình ưng ý, mà nhớ xem thông tin em có qua đêm kg nhé. Alo em nó hẹn giờ lấy địa chỉ. Tới nới, lấy phòng tắm sạch sẽ chờ em nó tới làm 1 nháy, khỏe thì xem tivi nghỉ ngơi tý làm phát nữa, mệt đờ thì ôm em ngủ tới sáng dậy tỉnh táo làm thêm phát rồi tạm biệt em ra về thôi.
2/ còn hàng trôi dạt thì cứ mấy địa điểm trên mà ae nói bác cứ vào , riêng tôi kg dám rầu.

Bbmonkey

Bác muốn ngủ lang với mỹ nữ diễn đàn hay ngủ lang hàng trôi dạt.
1/ với mỹ nữ dđ thì chọn khu vực xong vào chọn em hàng mình ưng ý, mà nhớ xem thông tin em có qua đêm kg nhé. Alo em nó hẹn giờ lấy địa chỉ. Tới nới, lấy phòng tắm sạch sẽ chờ em nó tới làm 1 nháy, khỏe thì xem tivi nghỉ ngơi tý làm phát nữa, mệt đờ thì ôm em ngủ tới sáng dậy tỉnh táo làm thêm phát rồi tạm biệt em ra về thôi.
2/ còn hàng trôi dạt thì cứ mấy địa điểm trên mà ae nói bác cứ vào , riêng tôi kg dám rầu.
Ý tui là đi với mấy em trong diễn đàn ấy.... Chứ đi ngoài đường cũng lo lắng... Mấy bác checker đã thông báo rồi..... Mà mấy em ở diễn đàn cũng xinh xắn dễ thương mà...
Với lại, ý tui "ngủ lang" là không phải qua đêm.... Chỉ 1 hoặc 2 shot thôi.... Nhưng không biết liên lạc với mấy em thế nào...

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom