TỔNG HỢP NHỮNG "ĐIỂM ĐEN ĂN CHƠI"

Status
Không mở trả lời sau này.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Ý tui là đi với mấy em trong diễn đàn ấy.... Chứ đi ngoài đường cũng lo lắng... Mấy bác checker đã thông báo rồi..... Mà mấy em ở diễn đàn cũng xinh xắn dễ thương mà...
Với lại, ý tui "ngủ lang" là không phải qua đêm.... Chỉ 1 hoặc 2 shot thôi.... Nhưng không biết liên lạc với mấy em thế nào...
Trước hết bác vào đây đọc trc nha:
http://www.vnanchoi.com/forum/threads/huong-dan-cho-mem-moi-cach-set-keo-va-lay-so.9394/
Đọc qua bác sẽ bít cách set kèo ngay.
Kg thì bác cứ chọn em nào ưng ý số trong phần thông tin ngay trên tấm hình đầu tiên, rồi đt cho em ( mấy em kg có số đt là tạm nghỉ nha) đọc pass. Em nó sẽ nhắn cho bác đc. Bác chạy tới lấy phòng nhắn tin số phòng cho em, rồi tắm rữa sạch sẽ ( tắm đây là để cho cuộc vui được trọn vẹn chứa kg ý gì nha bác) đợi e tới và quất thôi bác. Xong rồi đưa tiền em nó ra về. Hết phim.
Chúc bác ngủ lang thành công.

S

số_7

Guest
Trước hết bác vào đây đọc trc nha:
http://www.vnanchoi.com/forum/threads/huong-dan-cho-mem-moi-cach-set-keo-va-lay-so.9394/
Đọc qua bác sẽ bít cách set kèo ngay.
Kg thì bác cứ chọn em nào ưng ý số trong phần thông tin ngay trên tấm hình đầu tiên, rồi đt cho em ( mấy em kg có số đt là tạm nghỉ nha) đọc pass. Em nó sẽ nhắn cho bác đc. Bác chạy tới lấy phòng nhắn tin số phòng cho em, rồi tắm rữa sạch sẽ ( tắm đây là để cho cuộc vui được trọn vẹn chứa kg ý gì nha bác) đợi e tới và quất thôi bác. Xong rồi đưa tiền em nó ra về. Hết phim.
Chúc bác ngủ lang thành công.
Chuẩn ko cần chỉnh kkk

Reporter

Người quét lá
MOD
Công Thần VNanchoi
Bổ sung thêm xíu nha cả nhà : khu vực Tú Xương, Nguyễn Thông,BHTQ....Q3 toàn hàng dạt, bệnh tật....

J

Jen07

Guest
Khúc bờ kè đường Hoàng Sa đoạn rẽ lên cầu Điện Biên Phủ, bị hot girl đứng đường lao ra chặn xe mém tí lọt bà xuống sông

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Khúc bờ kè đường Hoàng Sa đoạn rẽ lên cầu Điện Biên Phủ, bị hot girl đứng đường lao ra chặn xe mém tí lọt bà xuống sông
Jen bị hot gơ bóp ku

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom