Tổng Hợp Truyện 18+ Ngắn Có Ảnh

littlecat

01

dạo đầu bằng cách vuốt ve bên ngoài con chim của em gái dâm đảng chỉ mối vuốt vài cái mà chim em

đã nhô lên rất to và săn chất

vừa hôn môi vừa xoe vú làm em xướng đến tê người xoe được một hồi thì 2 cái vú căng lại tròn mủm
tới lúc để thả cái lưỡi vào âm đạo của cô gái dâm đảng rồi liếm láp vài cái thì em la hét um xùm làm tôi đây cũng không chiệu nổi

múp chim bằn miệng cực phê cô em chỉ biết hưởn thụ rồi lại la hét không phải như thế mà anh bạn làm tình dừng lại không ngờ anh ấy lại còn liếm nhanh hơn thế nửa tiếng la hét càng ngày càng nhanh và lớn hơn

không chỉ có anh anh tràng mới biết làm tình bằng miệng mà cô bạn tình cũng chổ tài mút cu anh ấy đến tê hết cả đầu con cu rồi sau đó cô còn đúc cái đầu con cu vào sâu trong cuốn họng của mình cô gái vừa nút và liếm liên tiếp như thế cũng làm cho
dương vật của bạn tình trương cứng hết cở

anh bạn tình của cô gái cũng để dương vật lên cái âm đạo của cô rồi sau đó đúc vào âm đạo từ từ đưa thẳng vào trong cô gái cũng từ từ nhắm mắt lại mà hưỡng thụ

đến một lát sau thì bạn tình cũng đã mổi và đã đổi tư thế để cô gái nằm thẳng lên mình của anh ấy xướng đến chóng tay không vững mà đành nằm đè lên người bạn tình của mình

sau một tiếng làm tình và tiếng la hét của cô gái thì hay người cũng đã làm tình song bạn trai đến lúc ra thì dắng thẳng vào âm đạo của cô gái và rút dương vật ra từ từ tinh trùng từ tronmg âm đạo trải ra từ âm đạo cô gái và hai bên mép âm đạo cũng dực liên hồi đó là sừ trứng minh khi cô gái lên đỉnh

Top Bottom