Tổng Hợp Tụ Điểm Xả Lũ

rong rêu

HTGD HA đường BÙI ĐÌNH TUÝ:
Chạy từ đinh bộ lĩnh vào, qua cầu chừng 50m ngó bên trái bảng ghi Hair salon HA là nó.
Đào chừng 5-6e , đa số mãn teen,không đến nỗi cá sấu, nhưng cá mập với hà mã , 4 giường kê ngăn nhau bằng tấm rido, đang làm bên đây mà bên kia khách vô ồn ào tụt cmn nứng.Vô em lau dọn vệ sinh xong, kéo trên tụt dưới, móc bóp thoải mái, 3HJ -7BJ có CIA , vét ko mình k biết vì k có nhu cầu.Không có đá nóng lạnh đá bi lau cột gì nha mấy thím .
v1 cam héo
V2 no lipid
V3 vừa tay
V4 hơi có mùi
Tổng: 150 tip min200.

Đinh Bộ Lĩnh quẹo vô Bùi Đình Quý : qua cầu 50m có tiệm bên trái mới mở, có 3 giường ngăn tấm màn. Vé 150, bo chưa tính.
Vô 1 lần gặp 1 em, tầm 29-30, vú khủng, hơi xệ, bóp vẫn cứng (là hàng thật).
Có 2 em khác nữa . Còn 1 em nữa nghỉ phép, ốm hơn. Chị chủ thì quá ngon.
Vô bị gạ chịch 500k nhưng ko ham nên ko hỏi.

CÀ PHÊ KIOT NGUYỄN THỊ MINH KHAI BÌNH DƯƠNG
Đi xa vãi loncoca , trc đọc mấy bài rp cũng tưởng đường Nguyễn Thị Minh Khai như đường tp, ai nhè nó như đường xẻ ngang rừng, vắng bà cố, đường này đi ban đêm gặp tụi cướp hiếp giết quăng xác cũng k ai biết :oops::oops: Chạy từ hướng Sài Gòn lên quẹo vô Nguyễn Thị Minh Khai chạy tới khi thấy CAFE CÁT TUYỀN bên phải(cái bảng cát tuyền nó nhỏ xíu, để dưới đát ngoài lề đường) thì ngó bên kia đường , có 1 dãy kiot, trong đó có 1 e dáng cao gầy ngồi với 1 đống mỹ phẩm trên bàn là nó đó
Vô thì em kéo cửa lại, bắt mình cởi hết, e chừa váy ngay bụng, mà nói thiệt e này nhìn ko có hứng, k lẽ lên rồi về chứ, người gầy, vú lép, mông nhọn như 2 đít dừa khô, thêm cái hình xăm chà bá trên đùi nhìn tụt hứng dã man:mad::mad: ser thì cn vê lờ, liếm đầu vài cái, sục vài cái, cứ làm vậy rồi đeo bao vào chiến, mặt e k biểu cảm, cũng k rên la, còn nói mình sao a làm phạch phạch vậy hàng xóm nghe, po tay
Tổng : 300k chứ k phai 250k nha mấy thím,Chắc do ae check nhiều lên bọn phò nó tự cho mình cái quyền tăng giá thì phải trừ mấy em hàng bên diễn đàn ông @acmatiensinh này thì bao năm vẫn vậy không em nào lên giá . Tôi ưng
Quay lại bài viết .Trên duong về mình tia gần đây cũng có nhiều chòi, kiot nữa, mà mất hứng rồi về luôn,thím nào quởn thì chek thử rồi cmt cho anh em biết

NGÔ CHÍ QUỐC
Xác định luôn là đường này chẳng có gì gọi là thư giãn thư căng gì hết nhé.Có 2 quán cafe chòi mà là chòi bình thường, ban ngày cho mấy sale cô nằm ngủ trưa, còn ban đêm cho mấy ae công nhân gần có dắt vô mò cua bắt ốc đòi chơi thôi

BÙI CÔNG TRỪNG
nói chung khu này thích họp xả lũ, cả đoạn dài từ cầu Võng cho tới Lê Văn Khương ôi thôi quá trời quán,quán CAFE thì k có nổi chai nước, HTGD thì k có đến cây nhíp nhổ lông, cứ vô, e đóng cửa, giao lưu vài câu, sờ trên móc dưới rồi lôi bao ra chik, xong dzia, các thím đừng đòi hỏi ser good ở đây.
Toàn quán k tên, k số, cứ nhớ mà đi, mấy em ở đây cũng thay đổi xoành xoạch, sụp 5 7hầm thì mới dc một e ngon, vài bữa sau lại nghỉ mất.Nên chỗ này có rp ngon thì chưa chắc mấy thím tìm ra Hồi trc khoảng 2016 -2017 vô có nuoc uong đàng hoàng nha, mà rổ giá có 200.sau này chắc để tiết kiệm chi phí với đở mấy thòi gian, mấy chủ cắt hết mà còn tăng giá, giờ tầm 250-300k

TRẠM THU PHÍ CẦU PHÚ LONG
Trước trạm thu phí phú long chừng 200m có vài quán htgd nhé, hôm đi thử quán TUYẾT MY (hay gì đó nhớ mỗi chữ My) ôi xong kon ong thôi sụp cmn hố, có 1e teen với 3 mb, nhìn dc chứ k cá sấu hay hà mã,.mình đi thử 1 mb với hi vọng mb thì ser tung nóc, ai ngờ cũng hj, bj thì thổi thổi cho có, cia thì vừa phọt cái nó lấy mie nó ra vắt vô khăn, uất hận tinh binh gì đâu. Total hết 200k phí lái mb. Chỗ này ko chịch nhé

KHU VỰC NGÃ TƯ BÌNH PHƯỚC
HTGD ko bảng hiệu trên quộc Lộ 1 , đỗ dốc cầu bình phước hướng về ngã tư ga, qua đường Cầu bà đường các thím chạy chậm thật chậm chừng 100m, căn nhà phía trc lụp xụp ngó vô tối tối, có kê cái ghế gội đầu, thỉnh thoảng có mấy e ra đứng, kế bên là quán cf cóc
Đào chừng 2 3 em,
rổ giá 150k -300k tùy các thím làm gì

HTGD theo hướng ngược lại của tiệm trên, tức là từ ngã tư ga đi vào, cách cầu bình phước chừng 200m, gần Aone, tên cái gì Loan ah, ngọc loan hay thảo loan gì đó, ser y như bên kia vì cùng chủ.mà hinhg như bên này nếu đi vài lần quen quen gạ mấy e chick dc nhé

Top Bottom