trả ảnh đi phát đồ ăn khuya cho người vô gia cư sg 1/12/2019

Status
Không mở trả lời sau này.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
゚°☆ Nhà Tài Trợ : boss @acmatiensinh

゚°☆Tình Nguyện Viên:
@thanh thanh
@Linh sang
@bảo yến
@jonsion le
@tống giang 22
@Lãng tử phiêu diêu

➊ Thay mặt nhóm đi từ thiện cảm ơn anh @acmatiensinh đã tạo điều kiện cho mỹ nữ tụi em nói riêng có điều kiện tham gia và làm được chút việc có ích cho xã hội và những đóng góp của các anh thành viên khác trên diẽn đàn .

➋ cảm ơn anh @cậu Hai đã tài trợ cho nhóm khi phát đồ ăn khuya về và cũng là
1 thành viên rất tích cực ủng hộ đóng góp cho những chương trình Từ Thiện - OFF ..vân vân và meo meo

➌ em cảm ơn những thành ý của các anh đã có thành ý muốn đóng góp để cho chương trình thêm nhiều phần đồ ăn khuya tới tay những người vô gia cư. nhưng tại tụi e cũng chỉ có time và sức nhận 60 phần quà do anh acma tài trợ nên đã từ chối nhận như mọi năm. Em quên mất tiêu tên các anh nói rồi ví dụ như anh @số_7 anh @kataklysm anh @cậu Hai .hic còn nữa em tạm quên chưa nhớ ra nữa. Hihi

Pass 1:

Pass 2
(xin 1 phút quảng cáo cho quán ăn Đảo Bạch Tuộc 29 Trương Công Định) hehe
View attachment 2477
View attachment 2479 View attachment 2480 View attachment 2481

Sinhvien@@

゚°☆ Nhà Tài Trợ : boss @acmatiensinh

゚°☆Tình Nguyện Viên:
@thanh thanh
@Linh sang
@bảo yến
@jonsion le
@tống giang 22
@Lãng tử phiêu diêu

➊ Thay mặt nhóm đi từ thiện cảm ơn anh @acmatiensinh đã tạo điều kiện cho mỹ nữ tụi em nói riêng có điều kiện tham gia và làm được chút việc có ích cho xã hội và những đóng góp của các anh thành viên khác trên diẽn đàn .

➋ cảm ơn anh @cậu Hai đã tài trợ cho nhóm khi phát đồ ăn khuya về và cũng là
1 thành viên rất tích cực ủng hộ đóng góp cho những chương trình Từ Thiện - OFF ..vân vân và meo meo

➌ em cảm ơn những thành ý của các anh đã có thành ý muốn đóng góp để cho chương trình thêm nhiều phần đồ ăn khuya tới tay những người vô gia cư. nhưng tại tụi e cũng chỉ có time và sức nhận 60 phần quà do anh acma tài trợ nên đã từ chối nhận như mọi năm. Em quên mất tiêu tên các anh nói rồi ví dụ như anh @số_7 anh @kataklysm anh @cậu Hai .hic còn nữa em tạm quên chưa nhớ ra nữa. Hihi

Pass 1: View attachment 2473 View attachment 2474 View attachment 2475 View attachment 2476
Pass 2
(xin 1 phút quảng cáo cho quán ăn Đảo Bạch Tuộc 29 Trương Công Định) hehe
View attachment 2477 View attachment 2478 View attachment 2479 View attachment 2480 View attachment 2481
Nhóm ý nghia quá. Lần đầu tiên thấy vc lm mang tính xã hội cao như vn

Sinhvien@@

Có.! Biết đến trang cả năm rồi. Thực sự hơi bất ngờ. Mấy tháng nay k vào lại. Hôm nay mất ngủ quá nên ghé vào xem hoạt động của mn. Thấy ý nghĩa và thực sự nói lời cảm ơn thay những người vô gia cư đến ae chúc ae luôn nhiều sk nhé.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Nhóm ý nghia quá. Lần đầu tiên thấy vc lm mang tính xã hội cao như vn
Cảm ơn anh ạ. Hhihi. Cũng phần lớn là do anh acmatiensinh gợi ý và tài trợ sau đó thì còn còn các anh ủng hộ chương trình này từ năm 2017 hôm đó :p:p mới có những chương trình ntn ạ. Hihi.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Thật là ý nghĩa, cảm ơn nhiều !!!
hihi
cảm ơn anh boss , cảm ơn tất cả mọi người. cảm ơn một buổi tối ý nghĩa.
Trước tiên e xin gửi lời cảm ơn đến a nhà tài trợ. Và tất cả các a các chị trong nhóm tình nguyện, đã tạo điều kiện cho linh sang được góp chút thời gian, cùng đi trao yêu thương đến những người cơ nhỡ. Và cũng kg quên gửi lời cảm ơn đến anh "Cậu Hai" đã tài trợ buổi tiệc. sau khi tất cả chúng e đem yêu thương gửi cho tất cả cô, chú, anh, chị, trở về. Cảm ơn tất cả các anh, chị v...v...v đã tạo cho linh sang được gần gũi hơn với mọi người ạ. Kết thúc với buổi tối thật nhiều cung bật cảm xúc khác nhau. nó sẽ để lại cho tất cả một kỷ niệm đẹp về nhau ạ
1 việc rất ý nghĩa.chúc sức khỏe mọi người.buồn cái ăn nhậu ko ai hú huhuhu:p:p
View attachment 2504 View attachment 2504

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Status
Không mở trả lời sau này.