Trang Nguyễn quá đã

15 ngày nay gọi Bảo Yến không được thì mới biết tin em ấy về Bắc.
Chạy qua Tân Phú mà cảm thấy lạc lõng thế là lên VN tìm em nào ở Tân Phú. Thế là em Trang Nguyễn cảm thấy hàng khủng lại đúng gu nên nhắn tin cho em. Em trả lời ngay cảm thấy có thiện cảm với em. Thế là đến nơi nhắn tin cho em số phòng thì 2 phút em đã xuất hiện.
Em tự mở cửa vào phòng vì phòng không khóa (mình quên ). Em vừa vào đã thấy một cặp bưởi chà bá lửa nó quá hùng vĩ quá vĩ đại mà chưa bao giờ thấy tận mắt ngoài đời. Em hỏi mình tắm nha, em vào tắm cùng mình vừa tắm, thì lưới em đi xuống hạ bộ rồi chọc ghẹo thằng em mình. Nó đã quá anh em à thật sự như nó quá đã.
Xong rồi hai đứa kéo nhau kên giường, em không cho mình làm gì vì em đã giành phần làm tất cả em làm từ trên xuống dưới từ khe lớn đến khe nhò không có chỗ nào mà không có đường lưỡi vi diệu của em đi qua. Mình tự hỏi đây có phải là thiên đường của Wowy nhắc đến không em chăm chỉ đến mức mà mình còn cảm thấy em quá nhiệt tình làm tình 20 phút. Thế rồi vào khâu làm tình mà mình nghĩ như những em hàng khác nhưng với em thì không mà nó còn kèm theo âm thanh của sự rên rỉ, âm thanh của sự va vào nhau của xác thịt và cộng hưởng với âm diệu của cặp đồi núi của em.
Mình chỉ có với em 6 tư thế trong 20 phút đập nhả liên hồi hai cơ thể thoát ra mồ hôi của sự sung sướng cùng sự thăng thoa mà chỉ có Bảo Yến đã từng đem lại.
Xét về nhan sắc em không thể như tuổi teen được nhưng xét về sự thỏa mãn cho một người đàn ông thì em đã làm quá tốt.
http://vnanchoi.ca/forum/threads/ga...da-tro-lai-ong-anh-ah-hang-moi-thang-1.11179/

Top Bottom