400k Trưa nắng

Status
Không mở trả lời sau này.

Virut

Trưa nắng chang chang nhưng thấy co hàng mới nên cũng mon men bon chen đi chịt dạo. Tân phú xa và nắng, vội phi đến khách sạn gặp em Lưu Ly. Thấy hình ảnh hệ big boobs là khoái lắm cộng thêm cái Miền quê sông nước Cửu Long. Không hiểu sau cứ em nao miệt thứ là muốn xơi tái a.
Em nhìn hiền. Khuôn mặt dễ mến. Giọng nói nhẹ ngọt ngào trong trẻo. Kỹ thuật chấm, mút, bj nhiệt tình. Khi giao hoan thì cũng rất mạnh mẽ và cuồng nhiệt.
Hài lòng khi gặp bé. Định bê lên fuck nhưng mình hơi gầy đành về tập tạ thêm vậy. Out trong sung sướng kg uổng công lặn lội đường xa.
Đánh giá
Face: hiền lành, dễ nhìn.
Round 1: Natural big boobs.
Skin: bánh mật nhưng cũng mịn lắm
Round 2: co lipid nhưng ôm thoải mái con gà mái
Ass (round 3): big ass, mịn ôm sướng.
Pussy (round 4): BJ phê quá chít lun quên khám phá cmnr nhưng khá khít nha ae.
Thân ái.

Linh lấy số điện thoại : http://www.vnanchoi.com gái gọi Lưu Ly xxx627 - hàng mới tháng 5

Last edited by a moderator:

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Mừng người ae có buổi set kèo vui vẻ
Thank đã phản hồi để bản thân em hàng hay bánh đăng bài cho các em nó có thêm động lực để biết những cái sai hoặc có động lực vì côing sức bỏ ra cũng làm cho khách hàng của mình vui vẻ thoả mái. Thanks rp

P/s: nhớ kèm link sau mỗi bài viết đưa lên dđ nha bác @Virut

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Mừng bác xé team, chúc bác vui vẻ, chúc nàng Ly dành ngôi Vị Tân Phú, của ai kia luôn

Virut

Mừng người ae có buổi set kèo vui vẻ
Thank đã phản hồi để bản thân em hàng hay bánh đăng bài cho các em nó có thêm động lực để biết những cái sai hoặc có động lực vì côing sức bỏ ra cũng làm cho khách hàng của mình vui vẻ thoả mái. Thanks rp

P/s: nhớ kèm link sau mỗi bài viết đưa lên dđ nha bác @Virut
Cảm ơn bác @lặnglẽ. Sẽ cố gắng theo yêu cầu.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Mừng anh Virus bê ta mê
Cảm ơn bác @K.Phong con phải học hỏi nhiều mấy vị công thần
Thôi rồi xong con ong . Học gì ko học lại học công thần làm công công thái giám anh ơi . Tiếc cho anh . Hức hức

Virut

Mừng anh Virus bê ta mê

Thôi rồi xong con ong . Học gì ko học lại học công thần làm công công thái giám anh ơi . Tiếc cho anh . Hức hức
Ầy chà chà... có công công hả em Yến

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom