Trưa Sài Gòn cực nóng cùng Kiều Mi

Deepblue

Xin chào anh em trong hội
Số là tuần rồi mình có hẹn với em Kiều Mi, nay cuối tuần rảnh rỗi ngồi viết cho e nó 1 bài để anh em nào muốn đơn tham khảo thêm nhé.
Hẹn em giữa trưa Sài Gòn cực nóng. Chạy xe từ nhà qua chỗ em muốn xỉu. Vừa vào phòng đang nằm nghỉ ngơi thì em nó vào. Ôi thôi, mọi mệt mỏi trong người tan biến đi đâu hết. Dáng người mũm mỉm, xôi thịt kết hợp với cặp mông khủng, em đi tới đi lui làm tui rạo rực muốn đè em ra mà dogy cho sướng.
Vào phòng 2 anh em ngồi tâm sự tý xíu thì 2 anh em đi tắm. Em tắm rửa cho mình kỹ lắm đặc biệt là thằng em của mình. Xong, ra giường bắt đầu vào việc. Phải công nhận khoản dịch vụ của em tuyệt vời. Em đi đường lưỡi từ nam ra Bắc, từ tây sang đông không sót chỗ nào. Kỹ thuật đá bi, lau cột của em đạt mức đỉnh luôn. Kế đến em dùng cặp ngực khủng trườn lên trườn xuống massa cho thằng em của mình làm mình hứng quá chịu không nổi đè ngữa em ra chơi chiêu bánh bao kẹp xúc xích. Cứ thế mình nhấp liên tục vào giữa khe ngực em. Xong rút ra đưa vào miệng em mà nhấp. Được vài cái mình xuất tinh vào miệng em luôn. Ôi, cái cảm giác như lên tận mây xanh. Xong hiệp 1, 2 anh em lại nằm tâm sự đợi mình hồi sức đá hiệp 2.
Ở hiệp này em chủ động đi đường lưỡi kích thích mình xong em lên người mình ngồi nhún. Cặp mông em ở tư thế này trông thật khủng khiếp, mình ở dưới cứ thế đẩy lên, hứng quá tay mình vỗ Mông em nó chan chát. Cuối cùng mình đè em nó nằm sấp xuống, cặp Mông đưa lên cao cứ thế mình thọt. Tiếng rên, tiếng va chạm xác thịt làm mình không chịu nỗi và vỡ oà trong sung sướng.
Kết thúc cuộc hẹn mình xin đánh giá như sau:
Khách sạn: 8đ ( sạch sẽ, mới...)
Dịch vụ: 9đ (tận tình, yêu nghề, tình cảm...)
V1 7đ
V2 7đ
V3 9,5
P/s: nhìn em xăm trổ có vẻ ngầu ngầu nhưng thực tình em nói chuyện dễ thương và tình cảm cực kỳ nha
http://vnanchoi.ca/forum/threads/ga...moi-thang-3-hang-dac-biet-cua-dien-dan.11262/

Top Bottom