{ Từ Thiện 2018 } Mùa Vu Lan-- Mang Nụ Cười Cho Người Bất Hạnh

Status
Không mở trả lời sau này.
K

khánh như

Guest
Tỷ ơi e ko lên mạng nên không biết chuyện này có gì tỷ cho e ung hộ 500k nha e liên lac vs ai vậy ty ty

D

DejaVu

Guest
Tỷ ơi e ko lên mạng nên không biết chuyện này có gì tỷ cho e ung hộ 500k nha e liên lac vs ai vậy ty ty
Muội comment vào bài là ok rồi, tỷ @bảo yến sẽ mở inbox gửi stk và cập nhật danh sách tình nguyện viên và mạnh thường quân mỗi ngày ở đầu bài muội muội @khánh như nha :p:D:)

S

số_7

Guest
Ctrinh rất hay chúc ctrinh từ thiện thành công.
Tui cũng muốn góp 1 tí thì phải gặp ai vậy các bác

D

DejaVu

Guest
Ctrinh rất hay chúc ctrinh từ thiện thành công.
Tui cũng muốn góp 1 tí thì phải gặp ai vậy các bác
Bác @số_7 để lại bình luận và đăng kí, @bảo yến sẽ mở inbox cho mạnh thường quân chuyển khoản và cập nhật danh sách tại trang 01 bác nhé.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Góp 10 Thùng Mì Chay Bồ đề + 50Kg Gạo Được Không ?
Dạ E cảm ơn anh. Cơ mà anh ơi. Em k nhận hiện vật đâu ạ. Nếu ai tin tưởng thì gửi tiền hoặc sữa ạ.vì tất cả tiền em gửi cho nhà chùa + trích ra 1 ít mua sữa cho bé khi đi dạo chơi vs các bé số tiền còn lại sẽ bỏ phong bì ( công khai) để nhà chua mua những đồ vật cần thiết khác. Hơn nữa xe có hạn nên e xin phép k nhận hiện vật . Cảm ơn anh .

Dạ E cảm ơn anh. Cơ mà anh ơi. Em k nhận hiện vật đâu ạ. Nếu ai tin tưởng thì gửi tiền hoặc sữa ạ.vì tất cả tiền em gửi cho nhà chùa + trích ra 1 ít mua sữa cho bé khi đi dạo chơi vs các bé số tiền còn lại sẽ bỏ phong bì ( công khai) để nhà chua mua những đồ vật cần thiết khác. Hơn nữa xe có hạn nên e xin phép k nhận hiện vật . Cảm ơn anh .
Sao e phụ tấm lòng của ông nội vây? Buồn ghê

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom