{ Từ Thiện 2018 } Mùa Vu Lan-- Mang Nụ Cười Cho Người Bất Hạnh

Status
Không mở trả lời sau này.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Sao e phụ tấm lòng của ông nội vây? Buồn ghê

Ôi !!!:confused:
K phải đâu ak,mà tại vì xe hạn chế nếu mang đồ thì phải thêm xe.trong khi mìn đưa tiền sẽ linh động hơn ạ.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Hihi .... Nếu anh nào chuyển khoản rồi hoặc commnet mà em chưa inbox stk thì comment lại lần nữa giúp Em nhé. Hihi .... tại nhiều khi e dậy sớm quá e đi học xong trưa về e làm hay e ngủ mất tiêu, cmt hay tn nó trôi đi e k biết.nên các a nhắc e chút nhé huhu.( cảm ơn các thím check Vnanchoi:p)

À mấy thím mà ủng hộ tiền nhưng k cho E ghi tên nick lên danh sách xin phép chủ diễn đàn trước rồi đến mấy thím k muốn ghi tên lên danh sách sau là
e k nhận nhé :)pnói trước nhỡ sau này nói em cứ theo ý mình:p) thanks cẢ nhà cả thím checker % các thím mỹ nữ xênh đẹp :p

S

số_7

Guest
Có 1 chổ cũng cần những tấm lòng vàng kìa mọi người.nếu có thể btc nghé vào chùa kỳ quang 2 nằm trên đường lê hoàng phái đó.ở đó cũng có những bé đang cần giúp đở
Mình chỉ góp ý vậy thôi.btc và ace bỏ qua cho

S

số_7

Guest
Đính chính lại cm kia:
Có 1 chổ mới nếu dc sau khi btc đi về có thể ghé giúp đở hoặc là năm sau mình tổ chức ghé .là chùa kỳ quang 2 nằm trên đường lê hoàng phái đó.ở đó cũng có những bé đang cần giúp đở
Mình chỉ góp ý thôi.btc và ace xem xét có gì ko phải bỏ qua cho
Cám ơn!

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Đính chính lại cm kia:
Có 1 chổ mới nếu dc sau khi btc đi về có thể ghé giúp đở hoặc là năm sau mình tổ chức ghé .là chùa kỳ quang 2 nằm trên đường lê hoàng phái đó.ở đó cũng có những bé đang cần giúp đở
Mình chỉ góp ý thôi.btc và ace xem xét có gì ko phải bỏ qua cho
Cám ơn!

:D Dạ để năm sau nha anh 7 ơi. Cảm ơn anh đã thêm điểm cho chương trình từ thiện ạ. Sr anh lúc đầu a nói mà e quên mất tiêu.:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom