Út e hư

Mrdolar

E họ xa tên hay họi là nhỏ út, nhỏ chúng tôi còn biết nhau tuy hơn nhiều tuổi nhưng vẫn ý thức biết anh biết em. Họ cũng từ đằng ông bà, vì vậy lên vẫn có phải hỏi thăm nhau.
Hỏi nhau nếu như cả 2 ae tôi đều là dạng người ko ham chơi thích mọi cảm giác. Cùng sở thích nữa hợp nhau quá.
Giờ 19t học trường múa. Út giờ ko còn mập như trước mà thành thiếu nữ rồi. Rất xinh đẹp trắng trẻo người ngợm cân đối ngực cũng to to. Mông eo rất chuẩn lên con bé rất nhiều người theo đuổi con bé có đôi mắt đa tình, dâm nữ ẩn trong nó.
Út rất thân vs tôi con bé biết tôi có gia đình nhưng vẫn luôn rủ tôi đi ăn chơi vs đám bạn nó. Còn về gia đình thì nó luôn kiếm cớ giúp tôi. Gia đìn đk lên chu cấp cho nó đầy đủ mọi đk ko thiếu thốn và chẳng tiếc tiền nó ăn diện lên lúc nào nó cũng rất đep sành điệu.
Đi vs nhau anh em ăn chơi các kiểu vẫn luôn biết được vạch anh em.
Những lần ăn chơi thác loạn bạn bè nó có đôi có cặp nhưng nhất quyết anh e chúng tôi ko gép lại đc.
Thế nhưng ko cưỡng lại được cảm giác muốn có nhau đến phát bất chấp tất cả.
Ut. Em cần a lúc này lắm....
Tôi. A cũng vậy... anh muốn ôm em.
Ut. E cần được mọi thứ của a. Giúp e với anh.
Tôi. A cung bị như vậy giờ trong thế giới hiện tại anh chỉ cần có em.
Trong tiếng nhạc của quán Bar anh em tôi đang tay trong tay ôm ấp nhau. Mọi sự tồn tại xung quanh giờ ko làm chúng tôi để ý đc nữa. Nhac mạnh rượu nặng, đồ ngon ảo giác lúc bấy giờ chỉ chúng tôi mới nhận ra được.
Út. A ơi về thuê ks nào anh em chơi tiếp. Nhạc có rồi anh ơi...
Tôi. Ok em. Vậy chúng mình đi.
Mọi người đi vs nhau về mỗi người mỗi ngả còn tôi vs Út 2 anh e tôi bắt taxi tới một ks.
Cửa phòng con chưa kịp đóng hẳn 2 đứa tôi đã cuốn lấy nhau hôn nhau mãi ko thể dứt nổi 2 đứa chúng tôi ra. E và tôi nằm ra chiếc giường cả 2 cùng một lúc ko ai bảo ai tay chân sờ mó lung tung.
Út ơi anh muốn làm tình cho em... anh muốn đc hôn lên cả người em ko xót tý nào. Anh muốn làm e sướng chết luôn.
Út. A ah e cũng vậy e muốn chiếm đoạt anh lâu lắm rồi cho em sở hữu anh đc ko.
Vừa hôn tay vừa hoạt động 2 chúng tôi cởi cho nhau từng cái cúc từng chiếc khóa. Em lột trần tôi ra nhanh chóng em vôi vàng mút rồi e đưa lưỡi thám hiểm những nơi anh đang phô cho em thấy. Em làm vội vàng đầy sự ham muốn,e cũng đã bị anh lột bỏ chiếc váy. Cho anh sờ thật vào da thịt em cảm nhận bao lâu nau thèm muốn đc em cho anh sờ vú sờ cặp đùi của em giờ anh thực sự có đc rồi. Cặp mông của e đang được 2 bàn tay anh bóp thoải mái quá.
A thích e và muốn đc làm tình cho e lâu rôi ý... vú e chắc chắn quá anh muốn bú.