Vợ bạn...

Mrdolar

Đến nhà chơi một lần vậy mà Vinh lại ko biết Huệ có số đt của tôi mà lại cũng ko ngờ vợ mình lại thích bạn mình. Trong lúc vinh say sưa theo cuộc chơi, với mọi bọn phò phạch bỏ vk con mình suốt ngày ở nhà vs bao ưu phiền. Vợ rất đẹp mà ko biết hưởng lên bởi vậy cô vợ Dâm đãng của mình mới nói vs tôi ông ăn chả bà ăn Nem. Huệ ngoan ngoãn vào vòng tay tôi tự nguyện và dâng hiến mọi kỹ năng làm tình em như bùng nổ.
Huệ trong chiếc váy ngủ từ nhà tắm đi ra cơ thể huệ trông thật sự quyến rũ bởi cơ thể đầy đặn.một phụ nữ đẹp như huệ có quyền làm tôi phải nhìn vào cơ thể cặp vú của huệ to căng và cứ lắc theo nhip. Ko mặc chiếc áo lot đầu vú của Huệ in nho nhỏ trên chiếc váy của cô bé Huệ. Thấy từng thứ trên người huệ tôi cảm thấy nóng ran cả người lên từ bai giờ. Ánh mắt đưa tình Huệ liếc khéo cho tôi khiến tôi thèm khán Huệ được làm tìn vs Huê chắc sướng lắm đây.
Tự lúc sang chơi Vinh làm thôi bị người vợ đẹp của mình quyến rũ. Vậy mà đâu ngờ Vinh nó lại chê vợ bỏ mặc vợ lên cơn thèm đc ân ái.
Biết nhau đã lâu qua chỉ vài dòng tin nhắn ban đầu hỏi han nhau. Rồi tới các truyện về ck mình. Mọi thứ cứ tuần tự Huệ dần thân vs tôi. Chia sẻ mọi thứ, cuôc sống khó khăn. Rất nhiều thứ có thể chia sẻ cùng Huê. Rồi cũng dần dần tới truyện vc. Em nói em thích vinh chiều. Học các cách làm tình rồi cũng làm đủ mọi thứ nhưng chẳng đáp lại tc cho mình. Huệ chia sẻ nọi thứ sự ham muốn cũng bùng phát chúng tôi có khi bảo nhau cách thỏa mãn. Cho nhau xem những bức ảnh khá hấp dẫn. Tôi thích rất thích sự thoải mái của Huệ và cũng rất thích Huệ bởi nhan sắc....
Qua Vinh chơi đc 2 hôm trong nhưng lúc như vậy. Tôi ở chơi tại nhà Vinh vợ vinh và tôi cũng chỉ bình thường như ko thân bởi có sự thỏa hiệp lên chúng tôi có khoảng cách.
Huệ thì luôn anh mắt nhìn tôi rất đắm đuối. Tôi cũng rất muốn có sự tự di cho chúng tôi. Khi huệ làm tôi thích mắt từ những lúc tắm rửa rồi cả trong lúc chẳng có gì là khiêu gợi tôi bằng những đường cong trên cơ thể em. Hấp dẫn quá mức...
Cái gì đến cũng đến khi Vinh mải tìm con phò tôi chơi chán và đang ý đồ ăn sau tôi. Vinh đi tim nó bỏ tôi vs vk ở nha. Huệ và tôi chỉ có 2 người.
Huệ nằm nghỉ trưa tại phòng ngủ vc tôi ngồi ngoài nhà khách. Huệ để cửa phòng ngủ,minhf thì mặc chiếc váy ngủ ren trong suốt nằm ôm cái gối từ trên xuống dưới từng nơi trên người Huệ đang được tôi tận mắt chứng kiến. Vừa nằm à.
Huệ quay lại giật mình và mặt đỏ ngồi dậy che ngay cái gối lên cơ thể mình.
A có việc gì vây...?
E nằm thôi cho anh vào ngồi đc ko? Vinh đi bao lâu nữa thì về.
E ko biết đâu. Huệ tự đứng lại gần tôi mùi thơm thoang thoảng trên cơ thể huệ làm tôi say sưa.
Em đẹp lăm...
Vậy mà vẫn bị chê...
E có biết a thấy rất đẹp ko?
Vậy sao? E muốn a làm tình cùng em ko?
Huệ nhìn ánh mắt đầy dâm đang rồi kéo tay tôi lại. Vậy anh có dám làm ở đây ko?
Vào với em đi...
Huệ ôm tôi 2 đứa dính chặt vs nhau tơi 5 phút để hôn để liếm lưỡi. Rất thoải mái khi sờ mó rồi bố vú cặp vú to và săn chắc của huệ khiến tôi thích thú rồi chỉ bằng những đô tacs nhor liếm láp cặp vú xinh đẹp huệ đã kêu cong người lên để đón lấy từng đợt làm tình dữ dội. Tay tôi tụt chiếc quần lót ướt nhẹp từ khe háng Huệ bị bàn tay tôi mân mê đến đê mê ngấu nghiến nằm cong người lên trên giường. Bàn tay tôi cũng rất tinh vi vào khéo léo lên chỉ một lúc ko lâu Huệ chẳng chịu nổi.
Cho e xin đi anh...
Huệ vồ tay với con cặc tôi.
Cho e xin đi móc ra con cặc to tướng Huệ sục cặc tôi tụt vội chiếc quần sóc xuống huệ vẫn câm con cu tôi.
Ư to quá. Cô đưa lên miệng mút vài cái rồi chabgwr chịu nổi sự kích thích. Huệ nằm ngửa ra.
Nước lồn ào ào tôi đút con cu vào cứng ngắc vào rất to làm Huệ ưỡn lên mà ghì chặt tôi.
Huệ lồn khít lăm...
Vâng... ư
Sướng ko em...
E sướng lắm ư ư...
Lồn e anh dập mạnh quá ư.uw... anh chơi em sướng quá... địt e đi ư ư... vài lần vậy tôi bỗng xuất moitj đợt tinh vào lồn huệ. Sướng e chịu ko nổi rồi....u vội vàng lên chúng tôi hôm đấy chỉ một lân.