THÔNG BÁO Ý Kiến Về Các Em Hàng

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chào các bác đồng dâm và những khách hàng thân thiết của Sói.

Vì nhu cầu check hàng ngày càng cao, và sự đòi hỏi về chất lượng cũng như thái độ làm việc ngày càng nghiêm ngặt nhưng có 1 vài em đi lệch con đường. Diễn đàn tuy có quy định không comment trực tiếp vào bài viết mà chỉ khuyến khich góp ý riêng cho bánh cũng như phản ánh trực tiếp bằng cách tạo bài viết repoert.

Tuy nhiên rất nhiều bác có thể bận rộn hoặc cũng vì thương mấy em cũng như quý diễn đàn nên cũng không muốn góp ý nhiều chỗ công cộng.

Sói hướng ứng theo tiêu chí của diễn đàn, tự do ngôn luận, sai thì góp ý thẳng. Thế nên Sói hôm nay lập topic này để anh em từ nay về sau nếu muốn góp ý trực tiếp với Sói thì comment phía dưới, Sói sẽ mở inbox để trao đổi riêng với bác đó.

Một mình sói không để đưa diễn đàn cũng như làm sạch hết tất cả những con sâu trong cái thế giới hàng rộng lớn này. Mong các bác checker hay cùng góp sức với Sói để biến web vnanchoi là web hàng sạch đầu tiên của việt nam nói chung và sài gòn nói riêng.

Những bác chơi lâu năm của vnanchoi cũng như khách hàng quen thuộc cũng biết Sói sẵn sàng đuổi các em nếu em nào làm ăn không đàng hoàng thế nên các bác cứ thẳng thắng góp ý. Cũng có nhiều bác thương chén cơm của mấy đứa nhưng Sói hứa sẽ xử lý theo tội nặng nhẹ từ nhắc nhở, cảnh cáo đến cho thôi việc. Vì vậy, các bác cứ công tâm và nói thẳng trong inbox với Sói.

Sói sẽ lướt bài này mỗi ngày 1 lần để lấy ý kiến từ các bác. các comment sau đó sẽ được xóa để những ý kiến cập nhật luôn được đọc sớm nhất.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
kv tân bình-bình tân bác đi nhà nghĩ nào là an toàn và giá hợp lý. chỉ ae đc hôg ạ
Hí hí. Cho em xin ké ý kiến cá nhân của e hàng
Vấn đề anh nói trên í .

1 / anh vào ks từ 2 sao trở lên (hoặc ks đó ít em hàng tập trung thì khả năng rủi ro là 50/50 . Hoăc a set kèo zalo. Vì nhóm hay zalo nó liên quan đến môi giới ăn chia từng khách vs người dắt .công an có bắt họ bắt vậy đó . Hoặc Thường mấy nhà nghỉ rẻ rẻ tiền thường hay là điểm của mấy tụi bán ma tuý hoặc bọn chơi chẳng hạn nó thue phòng. Đúng lúc phường làm điểm hoặc ra quân vân vân & mây mây rồi đúng thời điểm a ủn ở đó thì .....

2 / anh đen đủi thì bị thôi. Và bị thì nó chỉ mất thêm time là anh từ ks lên phường tàm 40p 1h đồng hồ gì đó + 300k và đi về .( trừ khi a khai gian tên tuổi hoặc nơi cư trú thì a mất thêm time ) k có chuyện là bị bắt rồi họ cho tên anh về nhà về phường như các a khác k bjt gì toàn nghe linh tinh rồi doạ đâu. Cũng k có chuyện khi công an ập tới gõ cửa a khai là n.y đâu nhé. Vì sao ? Vì trong phường đó con muỗi là muỗi đực hay cái họ con bjt Tốt nhất nên hợp tác nếu đen đủi gặp . Mà thường là ít lắm anh ê.họ ko rảnh vs bắt mấy án ntn đâu.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Em chỉ biết đc vậy í . Kiến thức hạn hẹp nên chỉ bjt đc chút ít thế . Còn thêm nữa thì phait chờ a chủ diễn đàn hoặc anh sếp em a sói í . Và các anh siêu checker vào cho kinh nghiệm :p

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Hí hí. Cho em xin ké ý kiến cá nhân của e hàng
Vấn đề anh nói trên í .

1 / anh vào ks từ 2 sao trở lên (hoặc ks đó ít em hàng tập trung thì khả năng rủi ro là 50/50 . Hoăc a set kèo zalo. Vì nhóm hay zalo nó liên quan đến môi giới ăn chia từng khách vs người dắt .công an có bắt họ bắt vậy đó . Hoặc Thường mấy nhà nghỉ rẻ rẻ tiền thường hay là điểm của mấy tụi bán ma tuý hoặc bọn chơi chẳng hạn nó thue phòng. Đúng lúc phường làm điểm hoặc ra quân vân vân & mây mây rồi đúng thời điểm a ủn ở đó thì .....

2 / anh đen đủi thì bị thôi. Và bị thì nó chỉ mất thêm time là anh từ ks lên phường tàm 40p 1h đồng hồ gì đó + 300k và đi về .( trừ khi a khai gian tên tuổi hoặc nơi cư trú thì a mất thêm time ) k có chuyện là bị bắt rồi họ cho tên anh về nhà về phường như các a khác k bjt gì toàn nghe linh tinh rồi doạ đâu. Cũng k có chuyện khi công an ập tới gõ cửa a khai là n.y đâu nhé. Vì sao ? Vì trong phường đó con muỗi là muỗi đực hay cái họ con bjt Tốt nhất nên hợp tác nếu đen đủi gặp . Mà thường là ít lắm anh ê.họ ko rảnh vs bắt mấy án ntn đâu.
Boss ơi ở đây có hình sự kìa. Rành quá rành luôn á.

Top Bottom