200k Máy Bay Tuyền Xxx158 - Cặp Vú Chà Bá Lửa

Status
Không mở trả lời sau này.
C

cudam

Guest
@namhy có cần gì góp ý thì nói tại phòng hoặc pm riêng cho bác Sói trắng...cần thiết thì chuẩn bị bằng chứng sét kèo để BQT xử lý nha người ae !!! Comment như trên k hay đâu :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

P

Phạm Tuấn 88

Guest
em gọi hẹn mà không được nện U50 xem hàng họ thế nào mà khó quá

P

Phạm Tuấn 88

Guest
Mb này được đấy anh em. Hẹn giờ giấc rất đúng giờ. bận là báo bận mà hẹn thì đúng giờ lắm.
Rất nhiệt tình nhé. Hôm mình đi 2h luôn.Nện xong nói chuyện nghịch nghịch có sức thì nện tiếp không thì mb nghịch cho. Bác nên đi cho biêt đi

P

Phạm Tuấn 88

Guest
Đi rồi hả bác.. kể chi tiết coi chắc né ra quá, Định thử nè
nếu bác mà ở gần thì sếp kèo được đó.
Mình ở ngoài bắc vào nam công tác mà mình thì thích mb lên set kèo ngày. ngoài bắc mb của hiếm ấy

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
@namhy
@tâm nguyễnbd

LẦN NÀY TÔI XOÁ COMMENT KHI ANH TỔNG CHƯA ONLINE NHÌN THẤY. ANH ẤY MÀ ONLINE CÁC BẠN PHẢN ANH EM HÀNG MÀ KG ĐƯA ĐẦY ĐỦ BẰNG CHỨNG ĂN NÓI LÀM XÀM NHƯ NÀY ANH TỔNG XOÁ NICK LUÔN CHỨ KG PHẢI NHƯ TÔI ĐI XOÁ COMMENT CỦA CÁC BẠN THẾ NÀY ĐÂU.

LẦN SAU PHẢN ÁNH BẤT CỨ EM HÀNG NÀO CÓ BẰNG CHỨNG RÕ RÀNG HÃY COMMENT

P

Phạm Tuấn 88

Guest
@namhy
@tâm nguyễnbd

LẦN NÀY TÔI XOÁ COMMENT KHI ANH TỔNG CHƯA ONLINE NHÌN THẤY. ANH ẤY MÀ ONLINE CÁC BẠN PHẢN ANH EM HÀNG MÀ KG ĐƯA ĐẦY ĐỦ BẰNG CHỨNG ĂN NÓI LÀM XÀM NHƯ NÀY ANH TỔNG XOÁ NICK LUÔN CHỨ KG PHẢI NHƯ TÔI ĐI XOÁ COMMENT CỦA CÁC BẠN THẾ NÀY ĐÂU.

LẦN SAU PHẢN ÁNH BẤT CỨ EM HÀNG NÀO CÓ BẰNG CHỨNG RÕ RÀNG HÃY COMMENT
Bác nói chuẩn ấy. cũng là công việc của họ mà. Mình thích thì mình đi không nên phán ánh như thế các em lại bị chế trách k đúng sự thật. em ủng hộ

P

Phạm Tuấn 88

Guest
Túm lại bác Tuấn 88 đi chưa .. Tui định thôi đang xin ý kiến vì cũng gần
Tui đi rồi bác ak. Tôi common ở trên rồi bác.
200k như vậy quá ổn bác ak
Bác gần set kèo đi cho biết MB chứ bác

Tôi đi mb này 3 lần rồi
Lần đầu còn bỡ ngõ nên chưa quen cho lắm
Lần 2 mb tới trễ hơn 20p nên bớt 50k
Lần 3 do là mối quen nên mb có lì xì 20k tiền xăng vs nước nôi
Kết luận: Rất là ok chìu khách chỉ 1 cái là mb ko thích hôn môi,còn lại cái gì cũng ok hết
Nếu ae hẹn set kèo mb có tới trễ thì kiu mb giảm bớt tiền cho ae coi như phụ trả tiền phòng
Đây là mb lơn tuổi 200k 1h nên ae đừng đòi hỏi quá.. cái j cũng có giá của nó
Mb này nói thiệt chỉ dành cho những ai k có đủ điền kiện kinh tế vs muốn thoải mái về thời gian cũng như là học 1 số pp làm tình cơ bản bước đầu thôi
Ai có đk hơn thì chắc sẽ đi hàng ngon hơn chứ k chọn hàng như vậy
Nói chung là ae ai đi ủng hộ mb này đc thì càng tốt cũng nên trải nghiệm 1 lần để biết nhiều thể loại
Thôi chào ae xin dừng ở đây
Ý kiến cá nhân nên ae đừng chê cười nhé...hihi

P

Phạm Tuấn 88

Guest
Tôi đi mb này 3 lần rồi
Lần đầu còn bỡ ngõ nên chưa quen cho lắm
Lần 2 mb tới trễ hơn 20p nên bớt 50k
Lần 3 do là mối quen nên mb có lì xì 20k tiền xăng vs nước nôi
Kết luận: Rất là ok chìu khách chỉ 1 cái là mb ko thích hôn môi,còn lại cái gì cũng ok hết
Nếu ae hẹn set kèo mb có tới trễ thì kiu mb giảm bớt tiền cho ae coi như phụ trả tiền phòng
Đây là mb lơn tuổi 200k 1h nên ae đừng đòi hỏi quá.. cái j cũng có giá của nó
Mb này nói thiệt chỉ dành cho những ai k có đủ điền kiện kinh tế vs muốn thoải mái về thời gian cũng như là học 1 số pp làm tình cơ bản bước đầu thôi
Ai có đk hơn thì chắc sẽ đi hàng ngon hơn chứ k chọn hàng như vậy
Nói chung là ae ai đi ủng hộ mb này đc thì càng tốt cũng nên trải nghiệm 1 lần để biết nhiều thể loại
Thôi chào ae xin dừng ở đây
Ý kiến cá nhân nên ae đừng chê cười nhé...hihi
bác nói quá chuẩn
mình người miền bắc kiếm MB tuổi chị khó lắm
Mình đi 1 lần khi vào đó công tác và lần sau hẹn MB đi 1 đêm mà mb k đi chỉ đi 1h
hihi. ae ủng hộ mb và cảm nhânh

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom