1 tháng biến thái của tôi

Từ giới thiệu tôi tên là An, 1 người con gái hiền dịu xứ huế, cũng đã trải qua một vài mối tình cấp 3 nhưng chỉ dừng lại ở việc ôm và hôn. Sau khi tốt nghiệp cấp 3 tôi theo học đại học ở Đà Nẵng, ở đâu tôi có quen được một cài người bạn và họ đã giúp tôi rất nhiều . Cuộc sống của tôi cứ thế trôi qua không có gì đáng nói, tôi là một người khá là nghiêm túc, hiền lành cho đến 1 ngày đẹp trời khi tôi đang học đại học năm thứ 3, thời gian này tôi đang phải chạy rất nhiều deadline chuyên ngành cộng thêm công việc làm thêm của tôi nên tôi bị stress rất nặng. Thấy như vậy con H một người bạn thân của tôi đã nói với tôi:
- Mày nên kiếm người yêu đi con quỷ, suốt ngày đi học rồi đi làm phí mất tuổi thanh xuân, lo kiếm 1 anh đi.
- Tao không có thời gian mày ơi, với kiếm ở đâu ra, mấy đứa con trai lớp mình thì tao nhìn chán quá rồi còn chỗ làm thì toàn mấy chị mày cũng biết mà.
- Thì mày thử tải tinder thử xem, có mất gì đâu/
- Thôi đi tao cứ thấy thế nào ấy.
Ngày đó sau khi đi học về , nằm vật vờ trên giường không biết làm gì tôi cũng thử search và tải tinder rồi cũng tạo tài khoản như bình thường,ở đây tui cũng match được khá nhiều người. Phải nói tôi cũng có ngoại hình khá là ưa nhìn. Tôi cao tận 1m58 với số đo ba vòng khá chuẩn nên nhìn chung tôi cũng khá được tụi con trai chào đón. Tui có nới chuyện với 1 anh tên là X, phải nói là chúng tôi nói chuyện khá hợp nhau, có những ngày chũng tôi nói chuyện tới 3 4 giờ sáng. Một hôm tôi nói với anh là tôi bị stress rất nhiều. Anh nói anh có thể giúp được tôi giải tỏa căng thẳng, chỉ cần làm theo những yêu cầu anh nói trong vòng một tháng thì sẽ hết stress. Tôi hỏi làm những gì thì anh nói sơ qua về những gì anh chuẩn bị cho tôi làm thì tôi lập tức phản đối vì những thứ đó khá là kì cục và có phần biến thái. Sau một hồi lâu anh thuyết phục tôi thì tôi cũng đồng ý. Chúng tôi bắt đầu trao đổi telegram với nhau. Anh bắt đầu hỏi tôi về lịch trình hàng ngày cũng như thói quen của tôi. Yêu cầu đầu tiên của anh là khỏa thân khi đi ngủ.Nói thật là tôi không muốn thực hiện yêu cầu này chút nào vì tôi đã quen mặc đồ bộ cùng với đồ lót đầy đủ. Anh kêu tôi bắt đầu từ đêm hôm nay và khi lên giường cần vhupj bằng chứng là mình không mặc gì, Tôi cũng bật dậy xuống khỏi giường và từ từ lột hết đồ trên người mình ra. Khi lên giường tôi đắp hờ chiếc chăn mỏng và chụp bờ vai cùng với một bên đùi để anh thấy là tôi hoàn toàn không mặc gì. Những chiếc lông nhỏ từ chiếc chăn cọ vào cơ thể tôi khiến tôi cảm thấy nhột và nao nao khó tả. Lúc trở mình chiếc chăn quệt vào đầu ti của tôi cùng với phần dưới khiến tôi có cảm giác khó tả. Đêm đó thì vì cảm giác lạ nên tôi phải trằn trọc một hồi lâu với ngủ được. Sáng hôm sau tôi tỉnh dậy thì thấy dòng tin nhắn của anh: "Từ hôm nay em hãy mặc váy đi học nhé". Lúc này tôi cảm thấy khá là ngại vì tôi chưa mặc váy đi học bao giờ cả có chăng là mặc áo dài đi học thời cấp 3. Nhưng vì đã hứa với anh nên tôi cũng tặc lưỡi chọn một em váy đen dài quá đầu gối, tranh thủ chụp 1 chiếc ảnh selfie gửi cho anh rồi lên trường. Đám bạn tôi thấy tôi mặc váy lên trường thì đều ồ lên một cách ngạc nhiên vì tôi rất ít khi mặc váy kể cả đi chơi chớ nói nói chi là đi học. Sau khi ngồi vào chỗ thì con H choàng tay qua ai tôi rồi bảo:
- Con quỷ nay mày đổi style rồi hả, đang thích anh nào hay sao ăn diện dữ vậy?
- Đâu tao chỉ thử đổi style coi khi nào có người yêu thôi.
- Được, duyệt đó tao chấm style này rồi đó nghe.
Buổi học trôi qua, tôi tạt qua chợ mua đồ về nhà nấu ăn thì chợt nhận được một tin nhắn của anh:" Em đừng mặc đồ lót khi ở nhà nhé." Tôi cũng tặc lưỡi dù sao mình cũng ở một mình với lại mình đã khỏa thân đi ngủ rồi thì không mặc đồ lót có làm sao. Tôi cởi đồ lót của mình ra và cất vào tủ đồ. Bất ngờ sau khi ăn xong chuẩn bị đi ngủ thì tôi nhận được điện thoại của anh shipper giao hàng. Lật đật mang đôi dép chạy xuống, khi xuống hết cầu thang thấy nhột nhột đầu ti thì mới nhận ra là mình không mặc đồ lót. Nhưng vì xuống gần tới nơi rồi nên tôi chỉ ráng khom người để đầu ti đừng gằn lên qua lớp áo. Khi nhận hàng anh shipper cũng nhận ra điều đó và cứ nhìn chằm chằm vào ngực tôi khiến tôi khá xấu hổ. Nhận đồ xong chạy lên phòng cởi đồ ra chụp cho anh một bức ảnh rồi chuẩn bị đi ngủ. Nằm nghĩ lại việc ban nãy khiến tôi vừa cảm thấy xấu hổ vừa cảm thấy kích thích. 3 ngày tiếp theo anh cũng chỉ đưa ra một số yêu cầu về trang phục như là mặc váy ngắn trên đầu gối, áo cộc tay rồi áo croptop tụi bạn của tôi thì cảm thấy bất ngờ với sự thay đổi gần như 180 độ của tôi. Tôi cũng đã quen với việc không mặc nội y và khỏa thân đi ngủ khi ở nhà. Ngày tiếp theo anh đưa ra một yêu cầu mới: "không được mặc đồ khi ở nhà, trừ khi có khách tới chơi thì cũng chỉ được mặc váy chứ không được mặc quần. Điều này khiến tôi chia tay với 3/4 tủ đồ của mình. Vì thấy mình còn khá ít đồ để mặc nên chiều hôm ấy tôi rủ đám bạn tui đi mua đồ, tôi đa số chọn những chiếc váy ôm, chân váy trên đầu gối. Đám bạn khi thấy cách chọn đồ của tôi cũng chỉ cười, chắc bọn chũng nghĩ vì tôi đã trưởng thành nên mới vậy.

suabien

a có thể kb với em đc không . a ko biết phải bắt đầu từ đâu . nhưng e có thể kb a nc đc chứ ít nhất mình có thể là bạn 03385205 một không

Top Bottom