(400k) Linh Lan - Cái Giá Sự Ngọt Ngào Là Quá Rẽ.!

Status
Không mở trả lời sau này.

ChúHề

Lâu rôi Hề không làm Rp cho e nào.! Nhưng nay phải nén vài phút cầm đt.
Cái nhìn đầu tiên về e ấy cao ráo - trẻ trung và cực chiều khách ae nhé.!
Có nt set kèo e nhiêu lần nhưng e bận tiếp mấy bác trước chẳng ngó tới Hề ^.^ nay được tl nên tức tốc ngay...
Các bác có biết khẩu dâm không? Hề hiền quá hay sao mà chả nói được một câu nào...vào phòng đợi e ấy chưa được 5p là e đến, vì nhiêu lần set kèo hụt nên Hề quật ngay và luôn , e bj tuyệt lắm các bác ạ nhột tê tái cả người. Ko để e Bj quá lâu vì sợ phọt mất. Như e hiểu hay sao mình chưa kịp nói ngưng đi e thì e đã nhìn mình cười "hỏi", này mới đáng yêu và ăn tiền khách. Anh thích chơi kiểu nào đầu tiên o_O lạy chúa tôi nghe xong là muốn phọt cm nó rôi khỏi chơi... Nhìn e rõ ràng là mông quá nguy hiểm nên Hề quyết định tấn công nó trước, hì hục với 2 thế doge mông và không kèm theo sự phấn khích của dục vọng, vì e nó khẩu dâm lắm các bác ạ... Chịu không nổi và đè nhẹ lưng e ấy xuống và kết thúc luôn. Xong e ấy còn massa nữa các bác nha. Tuyệt vời.! Chắc mấy bác đi trước rôi giờ mới được tới mình khó set kèo thế cơ mà hahaha. Link e ấy đây.!

http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-linh-lan-xxx798-hang-moi-thang-3.10424/#post-152820

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
lạy chúa ! con còn lứa tuổi học o_O s i n h o_Oo_O

may cho anh lần này ko bị chuột rút như lần trước gặp chị Thủy Tiên nhé .....

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom