400k - Xoạc Cã Đùi.!

Status
Không mở trả lời sau này.

ChúHề

Ăn chui quen rôi, nay Hề mon men lên tân bình... Ngày gì hay sao ở nhà thì ko mưa, bước ra đường cái giông bão... Mưa, Bão cũng phi luôn lên thăm e.
Ấn tượng đầu vào nay cũng hơi gấp gáp vì e nó còn đi mua sắm nên thông cảm vậy.!
Đúng như giang hồ đồn đại Tiên có một cặp ngực nãy nà và một vóc dáng cháy bỏng. Qua vài câu chào hỏi qua loa, e như thích Hề hay sao mà vừa trả lời vừa liếm láp cũng may là chưa cắn.
E rất ngoan, nghe lời và thái độ phục vụ tốt...tếu cái là vi bị hấp dẫn bởi ngực quá nên Hề nắn hơi mạnh tay, e nó nhìn Hề như muốn nói a có thương e ko hàng họ thế này a nâng thôi ,bóp nhẹ "e ko thích bạo lực".
E khá chuyên nghiệp vê phần Bj nút thằng e Hề như muốn vào hết miệng ,cảm giác như có lực hút vậy ae mình lúc này cứ nhắm mắt hưởng thụ thôi...nút 2,3 lần 5p mới chịu nhả thằng e Hề ra...phán thêm câu làm mình muốn vào trận ngay nó to quá a ơi, e thích.
Thế là Hề nhập cuộc vác súng chưa kịp nghĩ chơi thế nào, e nó đã phi ngôi thẳng lên thế cưỡi ngựa tổ sư nói e cưỡi như nay mới tiếp mình người đầu tiên hay sao, sung dã man , nhìn mặt e lúc đó cũng dâm lắm. Với tốc độ máy khâu thì Hề liền bảo , e ơi chết a, sướng chết mất a ko muốn chết cho a đổi thế đi. ^^~ thế là đặt e nằm xuống phang đủ kiểu nằm, e nó sướng đến nhắm tịt cã 2 mắt...cũng 3,4 thế rôi Hề đuối nên bảo e lên phi ngựa tiếp đi, nhanh như choắt e bảo a ơi , nhìn nè O .o nhìn thấy ngồi chổng miên cái mông to , lắc lắc mông chơi e đi a... À há còn quên thế này , ok a tới ngay , thằng e vào trong như gặp cã chục địch ,mình e nó chống ko nổi...nhấp phải nói theo cã nhịp phang của mình càng lúc càng nhanh " thế mà e bảo e ko thích bạo lực cơ đấy, Hề thấy là Hề bị bạo hành rôi đó" thế tạo thêm động lực dâm, bạo lực cho e nó...mình vưa phang vưa bảo đúng rôi e, nhanh nữa lên, mạnh lên . Thế là chết queo trong phút này, Hề còn bị chuột rút luôn cã đùi thật ngu khi đổ dầu vào lữa này thì ghẹo e ... ^^~
Mà nay tuyệt cái sk mình nó sao, chơi lâu dã man đến e nó còn nhắm tịt cã mắt mà hưởng...phải giữ phong độ này mới đc... Hà hà ae rãnh ủng hộ e nó nhé, đáng đấy.!

http://www.vnanchoi.com/forum/threa...330-thich-nhat-nhung-em-co-cap-buoi-dep.9578/

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom