Bảo Bối Thần Kỳ Của Doremon - P:5

Status
Không mở trả lời sau này.

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
chapter : 05
View attachment 2221
Với tay lấy cái túi thần kì tối hôm qua nhét dưới nệm (cái này là bắt chước cách doremon để túi dự phòng nè) đeo lên bụng, em nhớ lại xem có món bảo bối nào đã từng xuất hiện có thể giúp em trong công cuộc hưởng thụ bướm non lần này không. “À, nhớ rồi, có nhiều món hay ho có thể xài đây ”, em vội mở miệng túi để tìm vài thứ mà em vừa mới nghĩ ra trong đầu.
(truyện sex diễn đàn Vnanchoi.com) Cái túi thật xứng đáng với cái tên mà nó đã sỡ hữu mấy chục năm qua, rộng vô cùng, thật sự là chứa bao nhiêu thứ nhiều không kể xiết, được cái là nó auto sắp xếp các bảo bối bỏ vào 1 cách ngăn nắp theo thứ tự tên gọi ứng với bảng chữ cái alphabe nên lúc không gấp gáp có thể tìm thấy món đồ cần tìm 1 cách tương đối nhanh chóng ( giờ mới hiểu tại sao lúc gặp nguy cấp, bị dí sát nách thì thằng Mèo ú này thò tay vô túi quăng đồ tứ tung, lúc đó mà còn nhớ chữ cái nó nằm ở đâu chjk liền ). Sau 1 hồi lục lục, kiếm kiếm, em cũng đã tìm ra:

– Bản đồ chuyển nha mini: hoán đổi vị trí các ngôi nhà mong muốn hoặc di chuyển 1 ngôi nhà bất kì đến 1 khoảng trống hợp lí nào đó

– Cầu được ước thấy: một cái mỏ chim giả, khi đeo lên miệng và nói bất kì điều gì thì điều đó sẽ thành sự thật

– Ống nhòm xuyên tường: cái tên nói lên tất cả

Chuẩn bị đâu đó xong xuôi, liếc nhìn đồng hồ cũng đã gần tới em Trang kì cọ vú mớm, rửa sạch cửa mình theo thông tin mà em đã biết, con Thu thì đã ra khỏi nhà cách đó vài phút sau khi tiếng chuông báo thức bên phòng nó reo lên không lâu. Vậy là chỉ còn một mình em ở nhà, điều kiện và hoàn cảnh phù hợp như theo dự tinh bán đầu để em tiến hành kế hoạch. Em mở tấm bán đổ chuyển nhà ra đặt xuống sàn, nhanh chóng xác định được vị trí với định vị GPS có sẵn trên đó, cách đó cũng tương đối xa, trên con đường JAV69 huyết mạch là quán cà phê nhà em Trang, cũng thiệt hên là cách đó 1 cua quẹo là một bãi đất trống khá rộng rãi, dư sức cho ngôi nhà của em đặt vào đó. Theo tính toán của em thì chỉ cần vài tiếng đồng hồ buổi sáng thôi để quần cho em Trang tơi tả nên em cũng không cần sợ phiền hà gì đến bà con khu đó, hay chính quyền đến làm rõ việc cư ngụ bất hợp pháp gì cả, cứ đánh nhanh rút gọn trong buổi sáng là xong . Suy nghĩ xong xuôi, chỉ với 1 động tác đơn giản là kéo tấm hình ngôi nhà của em ra rồi dán vào bãi đất trống đó, sau đó chạy ra ngoài kiểm tra lại thì thấy thật sự là ngôi nhà em đã định vị tại vị trí mong muốn, cách đó không xa là quán cafe thân thương mấy ngày qua, em như thỏa mãn,
cười thầm rồi quay trở lại vào trong nhà

Lên tới phòng, em cầm ngay chiếc ống nhòm xuyên tường, mở nhanh ra rồi hướng tầm nhìn về phía quán café mà cụ thể là cái phòng tắm quen thuộc đó. Từng lớp từng lớp tường nhà kín bưng được em nhìn xuyên qua một cách dễ dàng . Sau vài lần điều chỉnh cho chính xác, cuối cùng quang cảnh bên trong phòng tắm cũng đã hiện ra trước mắt em nhưng mà….không có ai trong đó cả . Nhìn lên đồng hổ em thầm nghĩ “chắc là hơi sớm, mà hình như cũng sắp rồi”. Vừa nghĩ dứt câu thì cửa phòng xịt mở, em Trang bước vào với bộ dạng còn đang ngái ngủ . Con này hình như là nghĩ học lâu rồi, ở nhà phụ mẹ bán café hay sao á. Những lần trước lúc em lại quán cũng giờ hành chính như vầy đều thấy em nó bước vào phòng tắm,dù ngày thường hay cuối tuần gì cũng vậy, đáng lẽ nếu còn đi học thì em nó phải có mặt ở trường rồi nên em đoán vậy. Thôi kệ mẹ, nó còn đi học hay không đíu liên quan gì tới em, cái chính là em nó ngon, vú đít rõ ràng cho em bóp, em fuck là ok rồi . (truyện sex diễn đàn Vnanchoi.com) Em nó bước vào phòng đóng cửa lại, xoay tới xoay lui cột tóc lên cao chắc là cho khỏi ướt. Cột tóc xong em ấy đứng hơi dựa vào tường, mắt hướng lên trần nhà hình như đang suy nghĩ 1 điều gì đó, tay em ấy thả hững hờ 2 bên đùi lúc này đã từ từ nhấc lên để lên đùi một cách nhẹ nhàng. Tới lúc này em mới để ý ở giữa cái quần dài mặc ngủ của em ấy có một vết nước nhờ nhờ tương đối lớn làm em thắc ghê gớm. Em chắc chắn là em ấy chưa có mở vòi sen, chưa hề đụng chạm tới một giọt nước nào trong phòng tắm hết, vậy sao lại có chổ bị ướt mà lại ướt chổ hiểm như vậy. Nhìn điệu bộ em nó lúc này, em mới chợt vỡ ra “ À, chắc là buổi sáng thức dậy nứng *** quá nên nên tự móc cho đỡ ức chế hả em ”. Giờ mới biết tại sao em ấy hay ngủ dậy trễ như vậy, tưởng là tối đóng cửa quán trễ mệt quá nên sáng ngủ “nướng” một chút cho lại sức, ai dè em nó “nướng” cái khác cho mất sức hơn. Cũng dâm dâm cô nương bà cố nội luôn chứ cũng đíu ngoan hiền, đúng là nhìn vú đít của em nó đã nói lên tất cả. Nàng đã thôi đứng dựa vào tường, bắt đầu cởi bỏ bộ đồ ngủ, Nàng đéo mặc áo zú lẫn quần xì líp gì cả nên bộ quần áo mỏng manh được giải thoát khá nhanh. Em nó bắt đầu mở vòi sen và bắt đầu kì cọ cơ thể của mình. Từng dòng nước mát lạnh phun thẳng lên người nàng. Nàng lim dim đôi mắt tận hưởng cảm giác thư thái thoải mái lúc này. Hai bàn tay búp măng, thon gọn nhẹ nhành lướt thật chậm rãi trên than thể trắng ngần không chút tì vết, từ cổ qua vai, sau đó dừng lại thật lâu trước hai bầu ngực căng tròn . Hai tay chầm matxa hai tòa thiên nhiên tuyệt mỹ một cách thuần thục. Nàng xoa nhe nhẹ cặp ngực của mình, rồi bắt đầu nhào nặng thật mạnh, từ trong ra ngoài rồi từ ngoài vào trong, có lúc tinh nghich khẩy nhẹ vào hai đầu vú có vẻ đã thâm một chút tuy vầng thâm quanh vú vẫn chưa to . Nàng vẫn tiếp tục kì cọ thân thể mình một cách kĩ lưỡng, trong khi hình ảnh gợi dục trước mặt làm em điên đảo. Em cứ dán chặt con mắt dâm tà của mình vào những hình ảnh đầy nhục dục đang hiện ra rõ ràng trước mắt. Con cu ẩn nấp trong 2 lớp quần đã đội lên biểu tình từ lúc nào mà em không hề hay biết, trong khi trong khi nước miếng trong miệng rõ ràng cứ tuôn ra ừng ực. Em bèn đưa tay xuống quần xoa xoa ngoài 2 lớp vải dự tính là làm cho “thằng nhỏ” ở trong bớt hung hăn 1 chút, nhưng càng sướng nó càng hung hăn các bác à. Hình ảnh của nàng ngay trước mặt càng làm nó điên tiết hơn…..Hixhix…..thiệt là khó chịu lắm luôn….Đang lúc tưởng chừng không thể kềm chế nữa, tính lôi nó ra khỏi không gian tù túng ấy, cho nó thấy được bầu trời trong xanh ngoài này theo thói quen của 1 thằng FA lâu năm thì tâm thần em đột nhiên sáng suốt . Sực nhớ đến kế hoạch lớn toan tính sáng giờ, em cố gắng bỏ cái ống nhòm xuống sàn, lấy tay tán mạnh lên đầu thằng nhỏ đang biểu tình mãnh liệt phia dưới, nạt ngang một tiếng cho nó sợ, cũng là để lấy lại tinh thần: “ Làm chó gì hung hăng vậy, nằm yên trong đó để anh mày triển khai kế hoạch coi ”. Ra chiều biết lỗi, nó không còn như trước đó vài phút nữa mà nằm im ngoan ngoãn ngay các bác ạ. “Cũng biết điều đó, kiềm chế chút nữa tao cho mày khai thông thế bế tắc”. Đâu đó xong xuôi, em xuống nhà dắt chiến mã ASAMA ra ngoài, phóng vội lên yên cương phi thằng tới mục tiêu đã nhắm trước. Thắng kịt trước của quán đã thấy con mu heo mập đứng trong quầy tính tiền,lâu lâu địa địa rồi móc shit mũi bắn lung tung về 4 phương 8 hướng (sáng sớm cũng có mấy thằng cha ngồi trong quán, nhưng vẫn chưa đông nên chắc cũng chưa có việc gì làm. Nhàn cư vi bất thiện – cức mũi bắn lung tung ). Em thấy cũng hơi gớm nhưng mà vì tương lai thằng em chúng ta, em nói lớn vào phía trong nhà:

- Cô ơi, làm cho 1 ly café đen, 1 ly café sữa mang qua căn nhà bên kia nha cô!

- Ủa? Khách quen! Con mới chuyển nhà về gần đây rồi hả?

- Dạ. Cũng mới đây thôi cô ơi. Cô làm lẹ lẹ dùm con nha., “thằng em” của con đang gấp!

- Uhm. Cô biết rồi. Nhưng mà đợi cô chút nha. Quán hơi thưa người. Để con bé nhà cô tắm xong, cô kêu nó mang qua liền.

(Liền sao được mà liền cô, nó còn đang matxa vú, chà chà *** ở trong đó, không khéo chịu không nổi đứng thủ dâm luôn chứ liền sao được mà liền )

- Dạ, ok cô!

Nói xong tôi nhấn pedan, thong thả đạp về phía nhà mình. Phía sau còn văng vẳng câu nói lớn tiếng quen thuộc đéo chút ý tứ của con heo mập nhưng lần này lại làm em rạo rực trong lòng “Ê Trang, tắm lẹ lẹ coi rồi ra bưng café cho khách để khách đợi nha chưa” …..

Chỉnh sửa cuối: