400k Cuối Tuần Chết Với Quỳnh Ly

Status
Không mở trả lời sau này.

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Ngày cuối tuần,sau khi xong việc cũng rủ ae làm vài ve cho nó mát mà hể vào vài ve thì thằng e nó cứ biểu tình.thế là cầm máy lên lượn vài vòng xem thử và kết ngay e ly này(vì cũng nhắm e mấy bửa trước rồi nhưg có duyên để gặp:p) sau khi nhận dc địa chỉ xong liền phóng ngựa sắt qua ngay nhưg cái ks cũng khó kím vãi chưởng:D(nhưg làm sao làm khó dc ta kkk) đến lấy phòng và nt cho e nó và nằm chờ e nó vào vì mình có nói chờ e ấy qua tắm chung cho vui:D khoảng chừng 5p thì e tới đập vào mắt là 1 e hơi múp tí (nhưg cân đối với dáng e) sau khi chào hỏi xong và cởi đồ đi tắm thôi,vồ phòng tắm cũng tranh thủ tái mái tay chân tí phải nói cặp bưởi e ấy bóp sương tay vãi:p
Tắm rửa xong đâu vào đấy 2 ae ra giường chiến thôi,dạo đầu e cũng lao cột,đá bi các kiểu nhưg phê lắm các bác ạ ai mà íu íu là chít với e ấy ngay:p dc khoảng 1 lát thì mình bảo e mặc giáp vào chiến đi e ơi a phê rồi.mình bay vào phập phập này nọ các kiểu và cuối cùng là thằng e bị dính đạn chít trong sung sướng:D.
Sau khi làm vệ sinh xong ra ae ngồi nói chuyện với nhau nghe e nói mà thương e vãi vì e than bửa giờ lên bài mà ko có a nào ghé thăm hết chỉ nt hỏi giá này nọ mà thôi.
nhân tiện ở đây mình cũng có vài lời,đã đi check hàng thì trên bài của mấy e nó đã có giá rồi thì còn hỏi gì nửa chi set kèo là quất thôi,cớ gì chỉ nt hỏi giá e đi bao nhiêu chịch lổ nhị bao nhiêu,đi some bao nhiêu qua đêm bn?hỏi cho đã vào, vòng vo tam quốc các kiểu mà ko thấy đâu(vì e ấy có đưa tn cho mình xem) đọc hết tn kia mình thấy mem đó chỉ muốn chát sex chứ ko phải lả set kèo đi chịch vì dùng từ ngử thô bỉ của nhưg người biến thái(biết ràng e ấy là hàng nhưng mình cũng phải nc có tí lịch sự chứ còn đằng này....vãi cả chưởng!)có góp ý với e nó là sau này gặp âm binh như thế nửa thì khỏi trả lời chi mât công.
Ae checker nên thử e này đi.đáng để check từ cách pvu đến ăn nói rất nhỏ nhẹ và hợp thời giá.cám ơn e đã làm a ss ngất ngây ngày cuối tuần,và cũng cám ơn bác sói đưa e ấy về dd.:D và cũng cám ơn ae đã đọc he:p
Chào thân ái!
Link e ấy đây:
http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-quynh-ly-xxx074-hang-moi-thang-11.10085/

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom