300k Diễm Hằng - Em gái dâm ngầm khiến tôi lạc lối về chốn cũ.

Status
Không mở trả lời sau này.
D

DejaVu

Guest
Người ta thường hay nói về chữ duyên trong cuộc sống. Tôi nghĩ có lẽ điều đó chỉ chính xác một phần, bởi phần còn lại của số phận là do chính con người ta quyết định. Trong cái chuyện đi tìm kiếm niềm vui và sự sung sướng cũng thế các bác ạ. Tình cờ thấy bài của em Diễm Hằng chạy trên web trong một bộ đồ tua rua màu xanh lá sexy lady, nhưng quyết định bấm vào xem và set kèo là do chính Dzú tui. Thế nhưng cái duyên vẫn còn chưa dứt hẳn, bởi ngay khi thấy địa chỉ em hồi âm lại, thì ... à há, ồ hố, thì ra là duyên sâu từ hai hôm trước nó dẫn dắt mình đến tận hôm nay là thế. Dzú xin mạn phép được giữ bí mật một chút ở bài này về cái chữ duyên sâu đó là như thế nào nhé, bởi ở bài report kế tiếp bài này thì các bác sẽ rõ thôi.

Nhận xét một cách công tâm, Diễm Hằng không phải nổi trội về nhan sắc hay hình thể, mà điểm mạnh của em ấy là sự tận tâm, thái độ ân cần chu đáo và cách giao tiếp khá thân thiện. Chân thành mà nói thì phong cách của em ấy trong lối ăn mặc, sexy nhưng tạo cho người đối diện cảm giác bình dân, gần gũi. Về điểm này, Dzú nói lên suy nghĩ cá nhân thôi nhé, vì mỗi người mỗi gu, không áp cái chủ quan của mình lên quan điểm của người khác. Nhưng với Dzú, hôm nay em xuất hiện trong kèo đầu tiên với bộ váy màu xanh chuối bó sát cơ thể, lồ lộ 2 trái đào tươi chất ngất đong đưa trên dáng người thon thả, eo ót đâu ra đó là Dzú tui kết rồi. Sau màn chào hỏi và vài ba câu xã giao làm quen thì em cũng để Dzú kéo phăng cái quần chip bé tí ti ra, khám phá ngay "cô bé" của Diễm Hằng Pandora. Đúng như cái ý tưởng lão Sói Trắng dùng để lên bài cho em ấy, gương mặt góc cạnh tuy không nữ tính, nhiều khi ban đầu có thể tạo cho người đối diện không nhiều cảm tình, nhưng đó là nét riêng không lẫn vào đâu của em Diễm Hằng được cả - giữa cái thế giới hàng trăm người bán vạn người mua này. Và cũng như thế đó, nếu gương mặt không nhiều cảm tình lắm, thì "cô bé" của Diễm Hằng lại là thứ vũ khí hút hồn checkers. Nước nôi em í cứ xâm xấp ri rỉ theo từng nhịp xoa xoa nặn nặn của ngón tay Dzú. Đến khi Diễm Hằng đã quá hưng phấn rồi thì em auto kéo tui lên, đè xuống giường và hấp diêm thằng em tui theo cách ngon lành nhất, rạo rực nhất của người phụ nữ sắp đạt cực khoái. Ngoạm chặt thằng nhỏ tui không một phút rời xa, và em chỉ càng ngày càng hụp sâu hơn, nhanh hơn và mạnh hơn bởi em và tui đều cảm nhận được thằng em tui đang sung sướng đến nhường nào. Trong khi đó, hai tay Dzú tui vẫn không quên tranh thủ xoa nắn bầu ngực và rê rê đầu ti của Diễm Hằng cho đến khi hai cái ti và con cu của Dzú đã cứng ngắc lại, thì cả hai lại lọ mọ vớ lấy cái bao trong cơn đê mê.

Em bảo tôi:"Anh thụt mạnh lên nhé, em biết anh dai sức lắm. Nay em muốn được phê!".
Và lại còn:"Đây, để em dạng ra như thế này nó mới đã, mới sướng!!!".
Và rồi thì:"Ok, chiều em tới bến luôn, kekeke!!!".
Cứ thế mà vật em ra, từ trên mình dập xuống, như bài tập chống đẩy hằng ngay thôi mà, hehe, có điều thằng anh Dzú chỉ làm nhiệm vụ chống tay, còn đẩy vào rút ra là chuyên môn của thằng cu em, kaka. Thấy em vẫn còn muốn lên đô nữa nên Dzú để hai chân em co lên, chống vào ngực Dzú, để cô bé của Diễm Hằng mở rộng hết cỡ đón từng nhịp phang của Dzú tui. Cha mẹ ơi ta nói nó vừa phê, vừa tê mà vừa đã tận nóc khi vừa chịch mà lại còn thấy dâm thủy của Diễm Hằng ri rỉ tuôn ra. Đúng là chiếc hộp Pandora Diễm Hằng phải chịu khó khám phá mới tận hưởng hết cái sự dâm của em nó. Đẩy hai thế trong gần 10p là quá mỏi rồi, nên đành đổi vai cho em nhập style nữ cao bồi miền Bắc. Tiếng da thịt va vào nhau nghe phành phạch, hai tay Dzú cứ thế bấu lấy quả mông đang "dao động điều hòa" trên thân cu ướt sũng dâm thủy. Thi thoảng em lại chủ động dừng lại vài nhịp để Dzú từ dưới đâm lên, ấy chà đó là khi cơn sướng kia chưa kịp qua, cơn sướng khác lại ập tới, em bấu níu lấy vai Dzú, nghiền mắt trong cơn khoái lạc còn Dzú thì bóp chặt lấy cặp đào Bắc Bộ đang đung đưa một cách quá dâm đãng.

Hôm nay phải gọi là một ngày khoái lạc nhưng vẫn kịp thời kiểm soát bởi em và Dzú đều quá sung, cho đến tận phút cuối, suýt nữa Dzú bị trào bao, nhưng vẫn kịp giữ an toàn. Em vẫn không quên ân cần tháo bao cho mình sau gần 10p nằm nghỉ vì trận chiến đầy cảm xúc ấy.

Thay cho lời kết - "Chiếc Hộp Pandora Diễm Hằng sẽ tuôn trào những khoái cảm dâm dục nhất cùng bạn, nếu bạn biết mở chiếc hộp ấy đúng cách."
Và Dzú không quên gửi lời cảm ơn tới bác @Sói Trắng đã khai phá ra ẩn số Diễm Hằng cho anh em checkers vnanchoi có một cái Tết vui, khỏe, "không lành nhưng phải thật mạnh" các anh em nhé.
Thân ái,
@DejaVu

Link bài viết: http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-diem-hang-xxx957-chiec-hop-pandora-thang-1.10315/

D

DejaVu

Guest
Thật ko thể tin nổi, suýt trào bao:)
Mừng Zu phê pha
@Reporter bạn phải tập tin vào những điều không thể tin để có thể làm được những điều không thể tưởng nha, hahaha. Vì dụ như 1 ngày nào đó sẽ có bài viết"Thánh Rep với tuyệt chiêu "Vét phát lên luôn" khiến Mỹ Nữ tuôn trào", kakaka :cool::cool::cool:

Reporter

Người quét lá
MOD
Công Thần VNanchoi
Mong có ngày " vét phát lên luôn " .Kkk Zú mướp

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom