Em Chưa 18+

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Thẩm du là gì? ??Các bạn đã nghe tới khái niệm và thử một lần nào chưa???

Vâng, đói với tôi, nó là một liều thuốc giúp tôi quên đi cái cuộc đời này trong phút chốc,
Và lạc trôi lên từng tầng mây
Tính từ trước đến giờ thì tôi không biết mình đã làm chuyện ấy với cậu nhỏ của mình bao nhiêu lần rồi, Tính sơ sơ chắc cũng phải trăm lần:eek:
Quay trở lại thời gian, lần đầu tiên tôi thẩm du, chắc là 14 tuổi.Các bạn nghĩ thế nào về cảm giác ấy:oops:
Cái cảm giác thoả mãn tột độ, giải toả được nỗi thèm chịch của một thằng, khi mà cậu nhỏ của nó đã đủ lông, cánh .Để có thế mà tham gia các hoạt động với những con bướm khác:p Còn tôi, thì lần đó là một trải nghiệm mới lạ, đầy kích thích, nhưng cũng đầy nỗi lo âu cho đứa con mà mình vừa vuốt ve khi nãy. Sau khi lưng lưng, thì tôi sờ dưới đấy, cậu nhỏ của tôi,Có một chất nhầy trắng đục, thơm mùi hạt dẻ, thoảng mùi tanh.

Các bạn thắc mắc tại sao tôi lại biết thẩm du?Vì lúc đó tôi đã cùng thằng bạn chí cốt của tôi qua nhà tôi chơi, và nó đã mở cho tôi cái thứ ko nên xem, đó là phim 'heo' hay còn gọi là phim tình dục.tôi nhớ không nhầm thì đó là sự ân ái nồng mặn của 2 cặp teen, trước khi lên giường với nhau, nàng teen đã cởi quần chàng trai ra và sờ cậu nhỏ của hắn. Nhìn cách cô ta vuốt lên, vuốt xuống, mút nó chùn chụt chả khác gì cây kẹo mút cả, một nghệ thuật mút điêu luyện bởi chiếc lưỡi của cô ta đá qua đá lại đầu cậu nhỏ của anh ta với đôi mắt dâm đãng.:D

Sau khi xem xong lòng tôi nóng rừng rực, đặc biệt là thằng con tôi đang giấu ở trong quần, nó cứ co giật liên hồi, không thể Bảo nó xuống được. :cool:
Lúc đó, bỗng tôi thấy nhột nhột, ngứa ngứa ở

dưới, tôi thử vạch quần mình ra xem thế nào thì thấy quần của tôi có cái gì ướt ướt ở bên trong quần, tôi sờ thử trên đỉnh đầu cậu nhỏ của mình, thì thấy những vết nhớt óng ánh, trơn nhu đờm, lóng lánh như nước bọt, như một chất dịch phản xạ từ cậu nhỏ tiết ra. Tôi thấy để thế này thì ko ổn, rất là khó chịu, sau đó tôi đã thực hiện theo động tác vuốt ve cậu nhỏ mình bằng tay như nàng teen trong 'heo', để giải quyết tình thế bất ổn này đó là tự thẩm du cho minh!!

Thế là từ đó, tôi quyết định vừa đọc truyện vừa fap fap, thường là vào những lúc buổi đêm, vì thời gian đó bố mẹ tôi đã đi ngủ rồi. Đã mấy lần tôi tự nhủ:
thôi, thẩm mỗi một lần này thôi!

Nhưng rồi lời tự dặn mình đừng thẩm nữa đã lu mờ trong tiềm thức của tôi, fap đã trở thành một phần không thể thiếu trong đời sống của tôi, cứ tầm 3-4 ngày thì thi tôi mới thẩm du một lần, nhưng rồi 2-3 ngày, sau cùng là 1 ngày fap 1 lần, thậm chí là 2 lần, thường tôi thẩm du tôi thường vừa đọc truyện vừa fap, nhưng rồi mức độ cao hơn tới mức tôi đã truy cập hẳn các web:D ,.... Trong những lần chuẩn bị fap, tôi phải kiểm tra âm thanh, ánh sáng để có thể vừa xem vừa thẩm du sướng nhất có thể :D à, cả cửa phòng, tiếng động nữa chứ, đề phòng bố mẹ phát hiện thì phiền lắm.....

Thôi, đã đến nước này, đôi lúc muốn nghiêm túc ko thẩm du, nhưng nó đã như một cơn nghiện không thể bỏ. Đôi lúc, vắt tay lên đầu, và tự hỏi: nếu đàn ông trên thế giới này bị cấm fap thì thế giới sẽ ra sao nhỉ....?:rolleyes:

..................continute

Chủ đề tương tự

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
:oops:
--------------------------------------------TÌNH YÊU CÓ LỖI KHÔNG ?----------------------------------------------------------------------------------

Tôi, một cậu bé trung học bình thường như bao bạn học khác, thích Văn, thạo Anh và tư duy kém về toán, ....umm....còn sở thích thì...:p
Đặc biệt hơn là khá nhát gái vì từ ngày thẩm du, thì khả năng tự tin của tôi cũng suy giảm khá nhiều, vì khi nhìn thấy các cô gái, thì tôi luôn dán 2 con mắt thâm cuồng của mình vào cơ thể họ, đặc biệt là cặp mông của họ, nó được toát lên hoàn hảo khi họ mặc quần Jean đến trường, kể cả những em loli lớp dưới thì tôi cũng không bỏ qua việc chú ý vào body của các em. Những lúc như thế, tôi ước mình có khả năng 'stop time ':D , để có thể sờ mó cơ thể và nện banh những cặp mông của các em nữ sinh cho nó đã đời, mặc họ có thai hay không:D.Vì biết mình ko thể ' cheating' tôi không thể cứ nhìn họ mãi như vậy được, tôi phải quên đi....Nhưng rồi tôi ko thể quên được, tôi luôn bị ám ảnh bởi cơ thể của họ, chỉ còn cách là 'thẩm du đại pháp' :Dđể có thể kìm hãm lại 'dục vọng' trong mình...fap...fap,ôi....sắp ra rồi....:confused:

Umm...Chuyện bên lề là thế nhé các bạn,e hèm :cool:vào chủ đề chính: Trong cuộc đời đi học, chắc hẳn ai cũng có chút tình cảm học trò với đối phương mình thích, có thể là lớp mình, lớp bạn khác.Nhưng quan trọng hơn là người mình thích có thích lại mình không, phải chăng đó là một mối tình nửa mảnh trái tim, hay còn gọi là yêu đơn phương.

Vâng, các bạn ạ, tôi đang có tình cảm vượt xa mức cảm tình thông thường với 1 cô gái, nếu nói là một cô bạn học bình thường mà mình mến yêu thì câu chuyện sẽ không đơn giản như thế. UMM...Biết nói sao nhỉ?....Cô ấy là chị họ của tôi!!!:eek:(Tình yêu ko có lỗi, lỗi là tại ý trời....)

Vì chị ấy đẻ sau tôi chục ngày, nên 2 đứa lớn lên với nhau, học cùng lớp với nhau, chị ấy luôn là người chăm sóc tôi mỗi khi bố mẹ đi vắng, tất nhiên trong những lần đó đã từng nảy sinh những tình cảm nhất định. Trong mắt tôi, chị ấy như là một thiên thần vậy, tại sao tôi lại dám gán chị ấy giống thiên thần? Các bạn biết ko, chị ấy là một loli milf chính hiệu, với đôi mắt hồn nhiên ngây thơ cùng với bờ môi hồng đào, tính cách cởi mở hồn nhiên như thế, đôi lúc cũng rất lạnh lùng u buồn, đặc biệt khi chị ấy khóc, đôi mắt lướt thướt đẫm lệ ây nhìn vào mắt tôi, đã say đắm lòng tôi đến nhường nào Chị ấy rất cuồng mèo, vì thế chị ấy thường ăn mặc với những chiếc áo có hình con mèo, chiếc quần bó đen, nhờ có chiếc quần ấy mà tôi mới biết chị ấy có cặp mông to tròn hơn bao cô gái khác, một quả mông nhỏ tròn trịa đã thu hút tôi mỗi khi đi phía sau chị ấy, cùng với bộ ngực bé bé xinh xinh vừa đủ xài, tôi nhớ một lần. Hôm giờ thể dục, sau khi bọn tôi chạy dốc há hốc mồm do ông thầy dirty old man yêu cầu, tôi thở như sắp chết, chạy đến bên tôi là chị ấy, tôi đã căng tròn mắt ra nhìn vào bộ áo đồng phục bị ướt để lộ ra cơ thể thướt tha ướt đẫm của chị ấy:confused: . Thật bất ngờ sau năm cấp 1, lên năm cấp 2 thì cơ thể chị ấy lại phát triển, nuột nà mềm mại tới mức như thế! Không may mắn thay, chị ấy thuộc tuýp người tôi thích, tôi đã sa ngã vào luới tình của chị ấy, nên đó là lí do: CẢ NGUỒN SỐNG BỐNG CHỐC THU BÉ LẠI VỪA BẰNG MỘT CÔ GÁI

...À nhầm....CHỊ GÁI:D

Mỗi khi nhìn chị ấy, cô gái với khuôn mặt rạng ngờ tràn đầy sức sống tung bay theo làn tóc mây đen óng đã tô điểm thêm màu sắc cho cuộc sống tẻ nhạt này, thằng con trai nào nhìn thấy chị ấy chả xao xuyến chào cờ cơ chứ
Sống với nhau từ nhỏ hồn nhiên là thế, thế mà bây giờ, tôi còn không dám đối diện mặt khi nói chuyện với chị ấy, mà chỉ biết đưa mắt mình đi chỗ khác.Đọc tới đây, nhiều bạn nói:' Ôi dời, cái cái éo gì mà phải sợ cái thằng này, cứ nhìn thẳng vào đôi mắt của nó như một bộ phim lãng mạng xem nào, có sao đâu!!. Nhưng... Mỗi lần như thế thì tim tôi lại đập thình thịch tới mức chị ấy có thể nghe thấy, nhục hơn là cậu nhỏ của tôi cũng sẽ ngước lên để xem mặt chị ấy, xấu hổ lắm... , bởi vì chị ấy quá hấp dẫn đối với tôi, có thể tôi ko thể kìm chế được cảm xúc của người bình thường, chắc đè chị ấy ra hiếp quá..:eek: Không được, vì thế sẽ bị chị ấy coi là thằng biến thái, mới lại chị em thì không thể loạn luân với nhau, đó là mối tình trái cấm hu hu hu....

Những lúc tôi nghĩ về chị họ tôi, thì tôi bắt đầu vạch quần ra và thẩm du, mỗi lần thẩm du khi nghĩ về chị ấy đang thổi kèn cho tôi với đôi mắt ngây thơ đầy vẻ dâm đãng ấy, điều đó làm tôi ra nhiều hơn mức bình thường khi xem phim khiêu dâm, bao nhiêu sinh linh của tôi đã hi sinh vô ích vì chị ấy:pCàng thẩm du khi thơ thẩn về chị họ tôi, thì tôi lại càng yêu chị ấy nhiều hơn, tình thế lúc này đang 'ngàn cân treo sợi tóc' đối với tôi,
haizzzzshi....Tôi không biết phải làm gì lúc này...

Đang gõ bàn phím tâm sự với đứa bạn Thì bỗng từ tin nhắn facebook từ chị họ của tôi nhắn đến tôi:....

Này...

- Gì hả chị ?

- chiều nay chị lại đến nhà dạy kèm em nhé!

- thôi, em mệt lắm...để sau!

- Nghe nói dạo này kết quả học tập của em sa sút đi rất nhiều....

- Mẹ em đã nhờ chị là phải kèm em đến nơi đến chốn!!

Đừng hòng chạy thằng quỷ nhỏ, chiều nay tao vẫn đến...Ahihi!!

........CONTINUE

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
:oops:
----------------------------------------------------
Cả Cuộc Sống
Bỗng Chốc Thu Bé Lại----------------------- Vừa Bằng 1 Chị Gái ------------------------------------------

Cuối cùng ngày ấy cũng đã đến, chị họ tôi bước đi cùng người chồng của mình bước trên thảm đỏ cùng với bao mọi người xung quanh vỗ tay cuồng nhiệt chúc mừng cho lễ thành không, khuôn mặt chị ấy rạng rỡ đến nhường nào, chắc hẳn chị ấy rất hạnh phúc khi tìm được 1 nửa ưng ý cho riêng mình, đôi chân tôi khi ấy cảm tưởng ko đứng được, con tim nhói đau hơn là bị đâm trúng tim, nước mắt sắp trào ra, và chỉ muốn hét lên thật to :Chị ơi đừng có yêu người khác, cuộc đời này em chỉ muốn chị là của riêng em thôi

~Bỗng . . .

-Em zai ơi, vẫn đang còn ngủ nướng à

'Đang đau khổ đến tận cùng như thế này, bỗng giọng nói của ai xem vào thế nhỉ'...
Theo như khả năng phân tích có hạn của tôi ý, thì giọng nói vang vọng ở đâu kia này là giọng con gái, nghe khá là quen,umm...Hơi thở này phả vào tai nhẹ nhàng... À à sao mà sướng đến thế @@
~~~Khoan đã....
có ai đang nằm cạnh mình vậy tức là... Tôi vội bật mở 2 con mắt của mình ra, mồ hôi ướt đẫm cả đầu, những giọt lệ còn đọng lại trên làn má ướt, hình ảnh đầu tiên đập vào mặt tôi là cái trần nhà vô hồn , ơ thế hoá ra vừa nãy mình đang Mơ à,
~~Phù.....
Mình đang nằm trên giường, May mà nó chỉ là một giấc mộng không có thật, nhưng một ngày nào đó thì mình cũng phải đối mặt với nó thui..hu hu~
Bỗng tôi giật mình nhớ ra có người nào đó đang nằm bên mình, quay đầu sang nhìn...

Ngạc nhiên, đấy hoá ra là chị họ tôi đang đưa ai tay chụm lại trên má hồng, nhìn tôi với đôi mắt chớp mi long lanh( à mà hình như có chút thương hại gì đó ^^ ) với mái tóc đen óng trải ngang qua vai chị. À ! mà hôm nay chị mặc chiếc váy mỏng từ thân, in hình con mèo đen dễ thương, lồi trên hai mắt con mèo là bộ ngực hơi nhú của chị ấy, hình như là phía dưới đôi chân nõn nà của chị lên trên phía chiếc váy đáng yêu đây thì chị ấy không mặc quần đùi mà chỉ mặc...Các bác đoán xem nó màu gì ^^
Cái thính của chị ấy đã làm tôi. à không, cậu nhỏ của tôi cứng như đá, hai hòn bi của tôi lúc này đã nạp sẵn năng lượng đã sôi rực từng đường máu trong gân, chỉ muốn trào ra như nhúi lửa. tôi ngại ngùng nhanh tay che lại cậu nhỏ của mình kẻo bị phát hiện thì xấu hổ lắm, chị ấy quá ngây thơ để biết sinh vật lạ trong quần của tôi @@
Hơi thở của chị ấy thật là ngọt ngào, ~Ôi tim tôi đang đập thình thịch điên cuồng, giờ trong đầu tôi tràn ngập những hình ảnh bậy bạ về chị ấy,
~đúng là thằng em dâm bựa~

-Anou, em tỉnh rồi, mà em đang che cái gì dưới quần thế, có vấn đề gì à, có cần chị giúp không em zai? Chị ấy liếc mắt xuống chỗ ấy và hỏi nhẹ nhàng.
-À không, không, không có gì đâu chị ạ " tôi ôm lấy của quý đỏ mặt quay mặt vào tường, co rúm người lại ngượng ngùng đáp.

Chị ấy bất ngờ dựa vào lưng tôi thì thầm nhẹ vào tai:
-
Em zai à, em đang úp úp mở mở cái gì đấy, em cứ giấu thế này, khiến chị tò mò lắm nha, bé hư ạ
~Ôi~Ngực con gái đây ư, nó thật mềm mại, nó đang chèn ép vào lưng tôi, hình như chị ấy không mặc áo ngưc :confused:Bởi tôi cảm nhận rõ hai núm hồng của chị ấy đang lăn qua lăn lại lăn tăn trên bờ lưng, nếu chị ấy cứ tiếp tục dựa như vậy thì cơ thể tôi sẽ mềm nhũn ra mất~:eek:
Tim của tôi đập càng ngày càng nhanh như The Flash vậy, chắc lên bàn thờ mất, dù nắm chặt cậu nhỏ nhưng phản tác dụng, cậu ấy ngày càng cương cứng, và nguy hiểm hơn là đã tiết ra tinh dịch bởi tôi sờ vào thấy nhớt nhớt, hết chỗ nói để có thể làm dịu được xuống. Không thể kìm lại được lòng mình, dù cố gắng chịu đựng, nhưng càng chịu đựng thì dục vọng của tôi đối với chị ấy càng tăng theo cấp số nhân, vì bị đẩy vào bước đường cùng do chị họ ve vãn mình, tôi đã mất ý thức, tự hành động theo bản năng của một người đàn ông , quay lại đè chị ấy xuống, giữ chặt hai tay chị ấy, rồi nhìn vào những giọt lệ long lanh trên đôi mắt hơi lo sợ của chị ấy và nói

-TỪ NÃY GIỜ CHỊ ĐÃ VE VÃN TÔI ĐỦ CHƯA, GIỜ LÀ LƯỢT CỦA TÔI, VÀ ĐÂY LÀ CÁCH MÀ TÔI YÊU CHỊ BẤY LÂU NAY..
Chấm dứt câu nói xong, tôi cúi hạ người xuống, nhắm mắt lại, hôn lên đôi môi của chị ấy nồng nàn thắm thiết như chưa bao giờ được hôn vậy. Đôi môi của chị ấy thật là mềm mại, nướt miếng của chị thật là ngọt lịm , lưỡi chị ấy đang bị đá bởi lưỡi của tôi, sau đó tôi thuận tay sờ xuống ngực của chị ấy xoa đi xoa lại,~ôi~ mềm hơn bất cứ thứ gì tôi từng sờ vào, rồi chị ấy rên lên một tiếng, hai đùi của chị ấy co rúm lại, từng giọt nước mắt đang chảy dài trên ánh mắt bất ngờ của chị ấy.

Hai bọn tôi dứt môi nhau ra khỏi mồm, chỉ nước miếng bóng loáng còn đọng lại trên môi hai đứa đang dần tan ra, tôi nhìn chị với ánh mắt âu yếm, còn chị ấy nhìn tôi với ánh mắt ngại ngùng, e sợ.

- Em zai của chị lớn rồi nhỉ~, nhưng em làm bạo hơi bạo quá đấy, khiến chị có hơi bất ngờ đóchị ấy mỉm cưởi nhẹ và nói dịu dàng với tôi.

Tuy đã giải toả được cảm xúc mặn nồng đã giấu bấy lâu nay, tuy nhiên ngày hôm đó chúng tôi không còn nói với nhau câu gì nữa.....

Chỉnh sửa cuối:
Top Bottom