400k Gái Gọi Băng Di Xxx409 - Hàng Mới Tháng 8

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
....Hic, có số e Băng Di này lâu lắm rồi nhưng cũng chưa có điều kiện check...hôm nay lại trốn làm...chạy gần 5km lên Bình Tân...và quyết định gặp e.
....13h..alô cái..e nó nghe máy ngay, thiết lập 1 cái hẹn..cứ tưởng đc mở hàng cho e vì cả buổi sáng e nó ngủ, tắt máy suốt...Bắt taxi đi ngay cho nó nóng hị hị...
....14h30' xe mới đi khỏi chỗ làm đc 10km...đen tập 1 ạ: tai nạn giao thông, tắc đường vãi đái. Nghĩ bụng..giờ này chắc là ăn "shit" rồi..lại lỡ hẹn rồi...mk
....15h55' cũng đến được xxx, allô cho e nó..e nó bảo a lên lấy phòng chờ e 15'...nhưng nghe e nói hổn hển lắm..chắc bị ông nào phang rồi...
....5' sau thì e sang phòng mình...

Mặc dù hơi bực..vì mất bao thời gian nhưng vì e tình cảm..và hối lỗi thật...nên e không ý kiến gì, hị hị. A e nằm nói chuyện..cười vỡ bụng...
...còn về em, Sói xin đánh giá luôn cho nó nóng ạ: tình cảm, nhiệt tình, yêu nghề hết chỗ nói..và đương nhiên....là dâm. Em nó dâm thật, thằng em mình thì đúng là hơi yếu và lại mệt nữa ko biết có làm e nó vui ko, hị hị. chiến xong a e lại nằm ôm nhau chém gió rất tình cảm. Gần 6h mà vẫn còn mấy bác muốn gặp nhưng e không hề giục giã mình..vẫn nằm nói chuyện, ôm ấp mặc dù..không chiến nữa, hị hị.

Đánh giá:
SN: 1997
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền tây
Face: khuôn mặt luôn mang vẻ đượm buồn, đôi mắt đầy tâm sự, vẻ đẹp lạnh lùng đầy mê hoặc.
V1: hệ cam nhỏ, núm hạt đỗ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit, tướng múp múp.
V3: mông mẫy thì hết sẫy, doggy, úp ọt thì xịt nhanh.
Service: ngoan ngoãn nghe lời, Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Băng Di
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 11h - 24h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Đ

đầugấu113

Guest
Bình tân vs q8 địa bàn tui khè khè. E này nc dễ thương!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom