400k Gái Gọi Bảo Ngọc Xxx617 - Hàng Mới Tháng 9

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Vào khách sạn nhắn tin số phòng thì 3 phút sau thấy em xuất hiện. Vào cuộc thôi. Em có style rất nhí nhảnh, thích đùa và đam mê thằng nhỏ cực độ. Sau khi lột đồ của mình thì em bắt đầu BJ dồn dập không ngừng. Em cuồng nhiệt quá làm vài lần tí thì phun, mình phải vật em ra để thám hiểm nhằm giải cứu binh nhì Ryan. Nhưng được vài giây thì em vật lại, túm lấy thằng nhỏ và gầm lên “em thích cái này cơ”. Rồi em lại BJ, BJ và BJ – mãi mà không thấy giục đeo bao.

Mình định ra nhưng còn công việc chưa xong nên dừng em lại, ngồi trò chuyện xíu, lấy thông tin. Em chui vào chăn nằm ôm mình, thỉnh thoảng lại thò tay xuống kiểm tra thằng em. Em nằng nặc đòi nó phải đứng dậy để cho vào “bên dưới” của em. Chờ tí em nhé, thằng đó cấu tạo từ thịt chứ có phải gỗ đâu mà đứng dậy ngay được. Hai anh em nằm tâm sự tiếp, em kể ở xxx thì em toàn nằm dưới cho khách đè lên, mà trong khi em lại rất thích hấp diêm khách.

Vừa tâm sự em vừa giục thằng nhỏ đứng dậy. Tâm sự được chừng 15’ thì không chờ nổi nữa, em quay xuống BJ tiếp để tiếp thêm sinh khí cho thằng em. Huhu, bình thường thằng em mình phải nửa tiếng sau mới tỉnh cơ, nhưng mà em ý thèm quá nên cũng phải cố đứng dậy để chiều lòng đôi môi và cái lưỡi dâm loạn. Khi thằng em “có vẻ” đã sẵn sàng, em đeo bao vào và mình bắt đầu bằng tư thế truyền thống. Em gào thét đòi mình mạnh nữa lên, mạnh nữa lên đi anh. Sau một lúc dập phầm phập, em nghiến răng “em thích hấp diêm anh”. Thế là đổi tư thế để em ngồi lên trên. Huhu, đoạn này thằng em mình sợ em ý quá hay sao mà trong khi em đang cưỡi thì nó từ từ nhỏ lại dần. Quá buồn, đã bảo chờ nửa tiếng rồi mà không chịu, cứ thích vội vàng rồi giờ xôi hỏng bỏng không, ngu chưa. Thôi, ngồi dậy trả tiền em, nằm tâm sự xíu rồi về lên bài

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m54
Quê quán: miền
Face: có chút nhút nhát, mặt xinh xắn nhưng pha chút dâm đãng, mắt liễu mày ngài nhìn em đầy nhục dục.
V1: hệ cam nhỏ, núm hồng, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit, thuộc dạng có da có thịt, múp múp.
V3: vòng 3 này đúng khủng nhé, doggy và úp sọt là phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, chiều chuộng khách hàng. Hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Bảo Ngọc
Khu vực: quận 2
Thời gian: 10h - 21h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: