300k Gái Gọi Bảo Nhi Xxx148 - Hàng Mới Tháng 10

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sáng T3 ngủ dậy vừa dắt xa ra đường gặp gái. "Dream Kiss Miss" y như rằng cả sáng không làm đc gì. nghĩ ngay đến việc tẩy rửa. Sau 1 hồi lục lọi trong bộ não đầy hỗn độn, cũng nhớ ra 1 em mình chưa check. Móc chiếc đập đá huyền thoại ra set up ngay 1 cuộc hẹn.

Vì thằng em thèm quá rôi.tắm xong vào sờ mò em nó và đăt đôi môi tôi lên đôi môi cong cong của em nó.Tôi say mê nút lưỡi em, miệng em có mùi thơm là lạ, nóng ấm. Vừa nút lưỡi, tôi vừa cho hai tay xoa bóp đôi vú mềm mại,tôi cúi người xuống ngậm nhẹ nhàng lấy núm nhũ hoa em nó mà nút. thoạt đầu dãy nãy muốn đẩy tôi ra vì sợ làm đâu ti to và thâm, nhưng sau lại đưa hai cánh tay trần ôm lấy đầu tôi, kéo ghì sát vô ngực mình. Tôi vừa nút chùn chụt vừa nhồi nắn bầu vú cho cương cứng ra thêm.… em rên rỉ yếu ớt như trong cơn mê sảng : « A ơi… A ơi… ». Hai tay em ghì lấy đầu tôi xuống ngực em nó làm không thể nào thở đc , vừa tìm cách làm cho em được sướng.

Tôi đã làm tất cả những động tác cần thiết để đưa một cô gái lên chín tầng mây, nên khi vừa bú xong là em rùng mình, sướng muốn xỉu đi trong tay tôi. Không cần hỏi tôi cũng biết là em đang xuất tinh !
Tôi lúc nào cũng thích nhìn con gái đang lúc xuất tinh, nhìn cửa mình đỏ ửng của các nàng trong cơn co giật, nhiều nước… thật không gì đẹp bằng !

Chiếc silip của em cũng ướt nhẹp nước Tôi lột hết ra ném xuống đất rồi đưa tay vào giữa háng em… Trong phòng không có đèn, tôi không nhìn thấy gì, chỉ nghe tay mình chạm lên một lớp lông âm ấm, êm như nhung. Quả thật âm hộ đã xuất tinh ướt sũng một thứ nước nhờn nóng hổi. Tôi chồm đè lên người em, ôm siết lấy thân thể trần truồng của em. Tôi nút lưỡi em, đồng thời đưa tay xuống vuốt ve cái lỗ nhỏ xíu đang nhểu nước nóng hổi… Ngón tay tôi banh rộng đôi môi âm hộ ra.

Cuối cùng thì dương vật to cứng gân guốc của tôi cũng thỏa được ý nguyện, đâm thọc được vào cái lỗ mềm mại đỏ hỏn của em. Bým em tuy nhỏ nhưng đã ngập nước nhờn nên chỉ một cú nhấn nhẹ là « phọp » ! dương vật tôi đã vào sâu lút cán. em giật bắn người, nấc lên hứ hứ như muốn khóc tôi vân dung các thế đã học, kết thúc la thế ma tôi chả hiêu thế gì tôi bế thốc em lên và cứ thế em quắp tôi như nhái ôm cây mà dập em nó em nó rên lên . « Em sướng quá… sướng quá… Em xong rồi đó anh ơi ! ». vừa dứt câu của em thì thằng em tôi giật lên từng hôi và tôi đổ vật lên em nó.

Đánh giá:
SN: 1994
Chiều cao: 1m57
Quê quán: miền tây
Face: có chút quê mùa, nhưng hôn nhiên và ngây thơ, kiểu như trang giấy trắng ấy. Bên trong em có là dâm nữ không thì các bác thử nhé.
V1: hệ cam lai bưởi to tròn, núm nhỏ hồng, quầng vú to, xoa nắn, bú mút rất đã.
V2: có ít lipit, dạng có da có thịt.
V3: cái này chỉ có up sọt và phọt lên mông em thôi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, làm tình điệu nghệ, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Bảo nhi
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h30 - 22h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
C

cuteosg2017

Guest
dang e mỏng manh nhìn xinh phét.hen gặp ngay gan nhat

Status