500k Gái Gọi Diễm Kiều Xxx694 - Hàng Mới Tháng 10

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chuyện là mấy hôm trước, hôm qua cùng ông anh đi biển về mua đến hơn 20kg hàu về nhâu!

Tưởng đông cuối cùng lại có dăm người đến, làm hết 20kg hàu,, 1 đĩa nhỏ nhỏ tu hài nương... vừa ăn vừa chắc mẩm trong lòng mà ko noi lên lời... Ăn thế này "hung hãn" lắm đây :))

Chuyện cả đêm lẫn ngày hôm sau người bứt rứt, nóng ruột, hồi hộp, đi làm chỉ muốn lột đồ chị em trong phòng ra mà fuck cho đỡ...

Trưa ra ngồi ăn cơm thì ông anh nhắn tin số 1 em mới qua, cũng gần chỗ làm thôi phóng đi qua quận 10 luôn. Đúng là ông anh mình như Tống Giang " cập thời vũ", lúc nào muốn gì ổng cũng nghĩ đến trước và dọn sẵn cho mình. Sói đúng không có tài nên tốt nhất quản lí ít thôi, núp dưới bóng cây, mong các anh đại vỗ ngực xưng tên làm bánh lớn đừng dẫm lên, để chén cơm nhỏ cho thằng đệ này ăn. Ông bà ta có câu đừng đuổi chó vào đường cùng, Sói cũng chỉ là bà con của con gâu gâu ấy.

Thôi nói tàm xàm rồi lát lại ăn 1 nồi gạch từ ông anh nữa. Quay lại chuyện em gái yêu, sau khi có số thì thế là có cái hẹn em nó, lên nhà nghỉ. Đúng là em này phải nói là như búp bê ấy, xinh xắn đáng yêu quá đi ah.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m63
Quê quán: miền tây
Face: khuôn mặt nhỏ nhắn xinh xắn, mắt liễu mày ngại, nói chung là có ánh nhìn dâm đấy, mũi cao dọc dừa.
V1: hệ bánh bao lai dưa hấu, núm nhỏ, hồng, quầng vú to, bú mút, xoa nắn thoải mái, trò bánh bao kẹp xúc xích là hết ý.
V2: eo ót mình dây cây cảnh, chuẩn body mẫu nhé.
V3: cái này thì nẩy hết chỗ nói luôn, nhấc bổng em lên và chơi kiểu ông địa nhổ củ cải là hết sẩy.
Service: ngoan ngoãn nghe lời, đúng chuẩn gái gọi. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi) gần full skill.

Thông tin:
Gái gọi: Diễm Kiều
Khu vực: quận 10
Thời gian: 9h - 24h

Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: