500k Gái Gọi Đinh Đan Xxx560 - Hàng Mới Tháng 4

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Check em nó hôm trước cơ, nhưng bị gấu quản lý +các tối hôm sau đi tiếp khách gần sân bay tùm lum nên chưa report được. Sau khi hẹn em nó em bảo đang ra ngoài ăn anh cứ vào khách sạn lấy phòng trước đi, thế là phóng qua nơi ngõ nhỏ phố cũ quen thuộc của tân bình lấy phòng.

Nó cho mình chờ suýt soát 25 phút (mịa, mày chết với ông). Nhưng mà khi gặp em nó thấy ngoan ngoan và non nớt nên tha cho em nó. E nó đi tắm xong vào sờ chym vừa sóc lọ cho mình vừa xem cảnh sát hình sự, thỉnh thoảng có đoạn đánh nhau rùng rợn là em nó lại quay ra ôm mình, rùi thơm vào má. Nhìn kĩ e nó khá xinh, khuôn mặt rất học sinh. 9h45 rồi mà nó cứ ưỡn ẹo xem phim, mình liền chộp cái điều khiển tắt đi em mới chịu làm việc.

Nó nhõng nhẽo như trẻ con ý, gạ em nó bj một lúc em nó mới làm cho hihi, bj nhẹ nhàng hay phết, đặc biệt lúc tắm đánh răng rồi nên mình đánh giá cao (lâu ko ịt au tý out tại nó sóc lọ cho mình lúc đầu nhiều quá). Hôm nay mình chơi mỗi thế cổ điển, điều đặc biệt là em này phê thiệt, lúc đầu bình thưởng nhưng về sau thở hổn hển cong người lên cho chym mình vào sâu, mình biết nên giở chiêu ngoáy bym em nó không chịu được bắt đầu kêu lên nữa đi anh, địt em như thế đi anh sướng lắm, rồi bym em nó co bóp liên hồi miệng ú ớ, bym teen khít nên cảm nhận rõ lắm thế là tớ lấy hết sức bình sinh dập mạnh và phọt ra thỏa mãn vãi.

Đánh giá:
SN: 1999
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền nam
Face: đã ở tuổi teen thì mặt búng ra sữa luôn là chắc rồi, tuy hơi góc cạnh nhưng có nét đẹp riêng với khuôn mặt thanh tú hợp với body mình dây của em
V1: cái này hơi nhỏ nhưng vừa với dáng mình dây, mãnh khảnh của em, bú mút thoải mái, bóp cũng vừa tay
V2:mình dây thì eo khỏi chê luôn, đường cong khi em mặc váy bó chỉ có xịt máu mũi
V3: trời luôn công bằng với tất cả mọi người, em lại có điểm mạnh là vòng 3 cong cớn, săn chắc, doggy phê lòi.
Service: Mới vào nghề nên còn rụt rè, mong anh em chỉ bảo thêm cho em nó. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: đinh đan
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 11h - 23h

Price: 500k/s
P/s: có qua đêm và đi some 2 nữ giá thương lượng
Pass: ban a sói

Last edited by a moderator:

SaintSex

Bác sói lên 2 bài Đinh Đan vs Trúc Hạ nhầm giá thì phải, Trúc Hạ trong 4 ngoài 5 :rolleyes: Đinh Đan trong 5 ngoài 4:D

T

tdtdtd2017

Guest
Skin e trắng mịn quá, ko bít ở ngoài có trắng như vậy ko ? E này some với e nào vậy, hôm nào some lun

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom