500k Gái gọi Ngọc Linh xxx746 - Em quá đỉnh từ sắc đẹp đến thái độ

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Gọi em ý hẹn 2h ở ks xxx . Do hugo dạo này làm khiếp quá nên tìm 1 nơi vắng xíu cho an toàn. Mình thấy cũng hợp lý đỡ vừa phập vừa lo. Thế là 2h nắng nôi vcl mình phi đến chỗ em ý hẹn dù hơi xa nhưng an toàn. Mình cực thích thái độ ngoan ngoãn có phần hơi khách sáo của em này. Thưa dạ vâng ah đầy đủ , đặc biệt đến muộn còn xin lỗi , mình hỏi em ý có đi sớm đc ko em ý còn xin lỗi mình bảo cho em ý nghỉ trưa để có sức phục vụ .

2h có mặt lấy phòng 10p sau em đến . Nói thật là hôm nay em ý vội đón bạn cũng k trang điểm nhưng mặt mũi bình thường cũng duyên phết, thực ra em ý trang điểm sẽ khá xinh như các hotgirl đấy, nhưng nét dâm thì ko đỡ được hiện ngay trên mặt. Em ý nhảy vào ôm ấp nhìn mình như muốn hiếp dâm mình, làm cứng mẹ cả người . Sau màn hôn hít chào hỏi , mà nói thật em này môi mềm vcl hôn sướng thật . Em ý bắt đầu service . Ôi vcl các bác ạ em ý liếm rất điệu nghệ, mê miết phải đến tê dại, đôi khi lại ngước lên nhìn như sắp hiếp chết mình, làm sợ vcl ah dâm thế . Bác nào yếu coi chừng out trong alo là chắc . Sau màn HJ em thấy ko xong rồi , đến màn chiến thì y như rằng đúng là ao lạ cá tươi được 3p out con mẹ nó rồi . Mình định làm cái nữa nhưng ôi vcl , em này tình cảm quá tâm sự vãi đái phải thêm nửa tiếng nữa. Bao nhiêu đồng dâm nhắn tin gọi điện ko nghe , mình bảo thôi em nghe đi mới nghe rồi hẹn cách 1 tiếng . Em ý bảo làm thế để ko vội , mà mình đảm bảo sức khỏe vui lòng khách hàng . Quá chuẩn cái thái độ . Thế là lại thêm hơn tiếng tâm sự .

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn dễ thương như mấy em mẫu teen vậy đấy, tuy mặt hơi góc cạnh nhưng tỏa lên vẻ sang trọng quý phái.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm nhỏ hồng, quần vú to, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit, thuộc dạng múp múp, ôm sướng người.
V3: cái này cũng to không kém, doggy, úp sọt hết sẩy luôn.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Ngọc Linh
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 0h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom