400k Gái gọi Ngọc Anh xxx806 - Hàng mới tháng 3

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đã lâu rồi không viết bài nên hôm nay lên bài có vẻ khô khan và thiếu ý quá, mong các bác thông cảm. Cũng lâu rồi ngoài em Yến ra thì đây có lẽ là 1 trong những em gái miền Bắc mà hợp với gu mình. Nói thế chứ cũng có nhiều bác chết mê chết mệt với mấy em miền Bắc nếu họ phục vụ tốt.

Em ấy vừa vào Sài Thành và chắc cũng chưa có bài ở bất cứ web nào cho đến thời điểm hiện tại. Các bác checker hưởng ứng phong trào event của anh Acma thì nhanh nhanh qua ủng hộ em nó 1 vé để em ấy lưu luyến với nơi phố thị phồn hoa này. Ai chậm chân em ấy lại về nơi xứ Bắc thì có lẽ sẽ khó gặp đấy.

Sau khi nhận được thông tin của ông anh về em Ngọc Anh, Sói móc đt gọi ngay. Không quá 1 hồi chuông đã nhận được cmn cái hẹn ở xxx. Trời mưa đường trơn, mình phi như chó dái đến điểm hẹn. Lấy phòng, và nằm ệch trên giường đợi em nó đến.

Nghe giọng em nó qua điện thoại thấy nhẹ nhàng, dâm dật nhưng lại rất lễ phép. Đợi 10p em nó có mặt. Đầu tiên em chào mình theo đúng điều lệ em hàng. Sau đó đến phần kiểm tra tư cách đại biểu. Mình thử lướt qua miệng thì em ý chủ động hôn, đồng thời tay đưa xuống háng bóp dái mình luôn. Không kém phần long trọng, Sói sọc thẳng tay vào bướm em nó thăm dò địa chất. A! Có nước!

Không để mất thời gian, mình và em nó vào tắm chung luôn. Trong lúc tắm em nó đánh lọ và liếm ti mình, còn Sói thì cứ 1 bóp vú, 1 tay sờ lờ ồn, nước bướm em nó rỉ nhoe nhét.

Tắm xong, lên giường 2 anh em lau bộ phận sinh dục cho nhau sau đó bước vào màn chào hỏi. Qua cách kèn, mình đoán em này 1 là tốt nghiệp loại ưu khoa kèn thịt, hoặc là đã tu hành trúng quả ở massage tự. Em nó kèn say sưa, vừa chan vừa húp cứ sùm sụp soàm soạp làm mình phát thèm.

Bà có cân giò thì ông thò chai rượu. Rê ngũ trảo qua âm hộ, Sói thấy trơn nhỡn, đúng là buồn ngủ lại gặp chiếu manh, đang cơn khát nước gặp anh đái đường. Và mình đã thi triển tuyệt kỹ Vét Âm Hộ Pháp. Bướm em quá nhiều nước, bướm thơm như múi mít, vét ngọt như mía lùi. Cảm tưởng lượng nước của em đủ cho cả xóm trọ dùng trong giờ cao điểm.

Cảm thấy quá đủ, Sói chủ động nện luôn. Tầm này rồi thì còn đợi chờ gì nữa, đúng như lời các cụ nói, ma nữ hút hồn không bằng thần lờ ồn hút tuỷ. Phệt được chừng 15' Sói đã ngã xuống, hy sinh anh dũng.

Đánh giá:
SN: 1998
Chiều cao: 1m56
Quê quán: miền bắc
Face: đẹp như thiên thần, em đẹp một cách thuần khiết đầy cám dỗ, em trong sáng như những em nữ sinh, nếu có thêm tà áo dài thì chết mê biết bao anh.
V1: ngực đẹp, hệ cam to tròn, vú nhọn, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: căng đét, săn chắc, doggy, úp sọt hết ý.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

p/s: có đi đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Ngọc Anh
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 24h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Chỉnh sửa cuối:
S

số_7

Guest
Nhỏ nhắn và xênh đẹp.Chúc e đông k nhé