400k Gái Gọi Gia Hân Xxx825 - Hàng Mới Tháng 9

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
1 ngày thứ 2 thú vị được bắt đầu bằng 1 bài matxa căn bản tại các quán bên tụ điểm, dù rằng có hj haY bj thì bản thân càng thèm check, nhấc máy gọi thử em gái ruột, em bận bèn kêu đi 1 em muốn xin vào làm. Thế là set sẵn kèo cho ông anh và lên đường thôi. Nghe xong lại càng thấy hứng bởi cái máu chuột bạch đã ăn sâu vào máu, nhất là khi phát hiện ra 1 hay vài em hàng chất lượng cho anh em đồng dâm mình thị dâm là sướng rồi ....

Điểm hẹn xxx thẳng tiến , nhận phòng nhắn tin. Lần đầu gặp em , đã khá ấn tượng từ lúc gõ cửa , khuôn mặt dễ thương, baby teen, đôi mắt to tròn , núm khóe môi trông em càng xinh xắn, dáng múp múp, body ổn ăn nói nhẹ nhàng ngoan ngoãn .... Sau dăm ba câu chém gió thì tới màn lột đồ, kiểm tra tổng quát ..... cực kì sửng sốt với bộ ngực em nó , cực đẹp.

Đánh giá:
SN: 1998
Chiều cao: 1m52
Quê quán: miền tây
Face: dễ thương như búp bê, nhìn teen như mấy em nữ xinh cấp 3, em mèo năm xưa cũng chỉ đến thế là cùng.
V1: hệ cam lai bưởi săn chắc, núm hạt đỗ, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit nhưng cũng thuộc dạng mình dây.
V3: cái này tạo điểm nhấn cho toàn body em, đường cong quyến rũ chết người.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoan nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Gia hân
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 22h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Ối cô gái 1m52 xinh dễ thương thế ko biết chúc e luôn dc đông đảo checked yêu mến

P

phù dung

Guest
Em này teen ,mặt tròn dễ thương,zú đẹp, sv ok ,đáng để ae gặp, chỉ có khách sạn hơi tệ ,khen tắm rách tả tơi, nếu đổi ks khác thì ok hơn
Anh man nhanh tay thật lợi hại lợi hai thật kakaka.mừng anh ngon chum với my nữ gia hân hjhj

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Em này teen ,mặt tròn dễ thương,zú đẹp, sv ok ,đáng để ae gặp, chỉ có khách sạn hơi tệ ,khen tắm rách tả tơi, nếu đổi ks khác thì ok hơn
Đã gặp dc e giống với nhữg gì bak man nói vui vẻ ok nhưg có cái e nhanh như 1 cơn gió.nếu e thư thả tí xíu nửa là tuyệt cú mèo.:p

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom