500k Gái Gọi Hải My Xxx727 - Nàng Tiên Dâm Của Anh

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Tình hình là dạo này con vợ em nó ngứa ghẻ các bác ạ, nó cứ hâm hâm, cả tuần nay éo cho em phát nào. Thằng cu em như phát rồ phát dại. Và rồi cuối tuần hết chịu nổi, em quyết tâm đi tìm đường cứu nước. Chiều nay thằng ku em mời sang làm vài cốc bia cho dễ ngủ ai ngờ nó cho mình uống rượu ngâm.

Uống xong em như được hỏa hầu công tâm, người ngợm nóng ran, em nhìn thằng em bảo: "mày cho anh uống thuốc kích dục mà anh éo được phát nào thì cứ đít mày anh thông" thằng em cười khúc khích: "tưởng chuyện gì chứ bác cứ để em".

Thằng ku nhấc đt gọi tới tấp, setup cho em được 1 cuộc hẹn với 1 em thì ra đó là em gái Hải My của mình.
Em đang gặm dở cái chân giò vội vội vàng vàng nhả ra lấy xe phi với tốc độ ánh sáng đến khách sạn.
Cái cảnh vểnh chim đợi gái cũng có cái thú của nó các bác ạ
Vểnh được khoảng 15 phút thì âm thanh em cho là từ thiên đường vọng lại: "cộp, cộp, cộp".
Cánh cửa thiên đường mở ra.....trước mặt em là 1 tiên nữ với cặp giò ấn tượng và cặp mông núng nính, quả ngực tơi và căng đét, đm đúng là tiên dâm.
Em nó cứ cười khúc khích các bác ạ.
Rồi mọi việc như các bác đã biết, sau đây là đánh giá về em nó:

Đánh giá:
Sn: 1997
Chiều cao: 1m63
Face: teen hết sức teen, có chút giống mấy em bến tre, an hem để ý sẽ biết nha, nhưng cái mặt búng ra sữa ấy nhìn đã muốn ăn tươi nuốt sống rồi, them cặp kính như mấy em cấp 2 luôn ấy.
V1: dạng vú chén ngực dĩa, quá chuẩn luôn, núm hồng đầu ti nhọn nhọn.
V2: có ít lipit nhé, thuộc dạng có da có thịt.
V3: cái này cũng to tròn không kém, doggy, nhảy ngực phê lòi nhé.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin
Gái gọi: Hải my
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 8h – 20h

Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
S

số_7

Guest
Hình mới đẹp lắm chúc e đong khách

tổng quản

Đao phủ ngầm
Thành viên BQT
Smod
Công Thần VNanchoi
Em này đã làm cho diễn đàn trên 2 năm, nếu không có bằng chứng chính xác comment phản ánh không căn cứ chúng tôi sẽ band nick thẳng.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom