500k Gái Gọi Hải My Xxx982 - Hình Chân Thật, Hàng Đúng Chất

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay lại đi làm nhiệm vụ cho những em lâu rồi chưa lên bài, để nhanh chóng cập nhật tình hình cho anh em. Em này hơi khó hẹn, mình phải mất mấy ngày mới có được cái hẹn, nhưng mà nhìn ngon quá vẫn phải chén cho bằng được.

Được cài hẹn ở xxx. Vác chim lên đường. lấy phòng và nhắn tin cho em nó số phòng. được khoảng 10p thì em nó có mặt. ấn tượng ban đầu thật không như mình nghĩ, vừa gặp mình em đã cười và chào mình thật thân thiện cứ như là đã quen từ lâu rồi ý.

Tắm rửa xong em quấn khăn đi ra. Mình éo nghĩ là da em nó lại trắng và mịn hơn lúc trước nữa. Hai đứa quấn vào nhau và bắt đầu cuộc chiến. em nó làm cho mình không thiếu cái gì cả. Đẹp đến đâu vẫn không bằng gấu nhà nên có những skill vẫn phải kiềm lại để bắt đầu vào trận chiến.

Xong xuôi hai đứa nằm ôm nhau nói chuyện một lúc, mình có việc nên hẹn gặp lại em ý vào dịp khác. Hôm nay lại phải đi ăn, dạo này nuôi riết Sói đây mập ra gần bằng ông anh rồi. Kaka

Đánh giá:
Sn: 1997
Chiều cao: 1m63
Face: teen hết sức teen, có chút giống mấy em bến tre, an hem để ý sẽ biết nha, nhưng cái mặt búng ra sữa ấy nhìn đã muốn ăn tươi nuốt sống rồi, them cặp kính như mấy em cấp 2 luôn ấy.
V1: dạng vú chén ngực dĩa, quá chuẩn luôn, núm hồng đầu ti nhọn nhọn.
V2: có ít lipit nhé, thuộc dạng có da có thịt.
V3: cái này cũng to tròn không kém, doggy, nhảy ngực phê lòi nhé.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin
Gái gọi: Hải my
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 8h – 20h

Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
D

DejaVu

Guest
Anh @Sói Trắng ơi, em bịt mắt lại đăng nhập 4rum đây.
Mừng em Hải My ngày càng xinh đẹp và đông trym.
Bộ hình không lung linh nhưng chất lừ, chân thực, ngon từ thịt ngọt từ xương, kekeke. :cool::p:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom