500k Gái Gọi Hoa Tuyết Xxx975 - Em Cũng Là 1 Cỗ Máy Làm Tình Có Tầm Cỡ

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sau khi ốm dậy và cũng từ cái chiều ngày rằm 15 lúc ông anh đi đến giờ ấy, cứ ốm riết, vừa khỏi thì máu dâm cứ nổi lên mỗi khi vào diễn đàn lại thấy những em gái của mình có vòng 1 gợi đòn mà thèm, connect cho em Hoa Tuyết có vòng 1 đẹp, dạng vú chén ngực dĩa.

Mãi chưa setup được gọi điện cho em nó vào số chính thì tắt máy còn số phụ thì gọi mấy lần đều không nghe máy, cũng đã hẹn đc với em nó nhưng mà lúc hẹn được xong thì m liệt giường.

Cuối cùng em nó cũng gọi là cho mình, mừng húm luôn ấy nhể. Các bác nên có kiên trì khi điện thoại cho các em, ngay cả người quản lí như Sói đây khi mấy em đang làm việc thì cũng phải chào thua.

Sau 30 min thì em nó cũng đến,đập vào mắt quả dáng người đầy đặn với V1 khá to với khuôn mặt rất dâm đãng của em nó và rồi áo quần cũng đã cởi hết và lộ ra vòng 1 to đầy đặn, núm vú cũng không to lắm và quả pussy căng múp,em này thơm tho người có chút nước hoa...... Cuộc chiến bắt đầu khi em nó hết liếm ti,liếm tai rồi từ từ xuống dưới dở hết mọi món đòn như thổi kèn,liếm cột đá bi và làm tý dọn vệ sinh tầm 15 min hết đứng lại nằm hết nằm trên lại nằm dưới để em nó phục vụ và cuối cùng cũng out .... Kết thúc buổi trưa ngon trym

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m58
Face: face có nét dâm nhìn như em chuối ngày xưa, mắt liễu mày ngài, hút hôn người đối phương.
V1: hệ cam lai bưởi to tròn săn chắc, núm như hạt đỗ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây, cây cảnh, eo con kiến.
V3: đường cong chết người, doggy, úp sọt chỉ có chết.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi.

Infor:
Gái gọi: Hoa Tuyết
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 20h

Price: 500k/s
p/s: có some 2 nữ giá thương lượng.
Pass: ban a sói

Last edited by a moderator:
H

hoa tuyết

Guest
BUOTE="khanhquang, post: 84088, member: 19249"]CHO MINH XIN VÀI MÁY BAY BÀ GIÀ Ở BIÊN HÒA, GÁI GỌI CỦNG DC..
CẢM ƠN[/QUOTE] may bay ba gia dau o day ma vo viet ki kuc v ?

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom