500k Gái Gọi Hoa Tuyết Xxx975 - Em Hàng Mới Tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em Gái gọi Sài gòn Hoa Tuyết sở hữu body đẹp lắm chiều cao vừa tầm, thân hình cân đối, đúng dáng người mẫu luôn, số đo 3 vòng đạt chuẩn để anh em thích vú to có thể bóp đẫy tay, eo thon để anh em có thể ôm sướng tay, mông mẩy để doggy êm ái không phải nghĩ nhá, thêm quả bym khít rịt để quyết định cho anh em 1 buổi check ngon trym nhé.

Cảm giác để chịch 1 em mẫu đẹp như này quả rất đáng giá, anh em không cần phải lo nghĩ, 1 khách sạn sang trọng và lịch sự và 1 mẫu chân dài đang chờ anh em ở đó đấy

Mẫu rất đẹp, ăn mặc sang, kỹ năng làm tình và thái độ phục vụ khách lại hơn đứt mấy em đấy và đã được đào tạo, huấn luyện... by me =)). Em mới lần đầu tiên lên sóng làm ở gái gọi online nên dễ bảo, và kỹ năng làm tình hôm nay được thực tế thì đúng là quá chuyên nghiệp, quá là tình cảm để anh em có thể cảm nhận độ phê từ một em đầy dâm dục phục vụ.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m56
Face: face có nét dâm nhìn như em chuối ngày xưa, mắt liễu mày ngài, hút hôn người đối phương.
V1: hệ cam lai bưởi to tròn săn chắc, núm như hạt đỗ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây, cây cảnh, eo con kiến.
V3: đường cong chết người, doggy, úp sọt chỉ có chết.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi.

Infor:
Gái gọi: Hoa Tuyết
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 20h

Price: 500k/s
p/s: có some 2 nữ giá thương lượng.
Pass: ban a sói

Last edited by a moderator:

Kero

Đã check. Rất dễ thương và gợi cảm. Nhưng tác phong quá nhanh chóng nên chỉ có cảm giác cơ thể chắc tại mình cứng quá hoặc là e nhanh quá nên chưa vào khớp. Dù sao mọi thứ khá tuyệt. Tính ra 20p thì ít quá nên chưa kịp ra :(

Kero

Hi vọng e sẽ rút kinh nghiệm làm kĩ phần kích hoạt trước khi phang :) phang sớm quá cứng như mình thì chắc e mệt nghỉ mất. Chúc e đông khách. Mà cái serv hình như thiếu vài cái. Buồn ghê:(

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom