400k Gái Gọi Hoàng Bảo Ngọc Xxx591 - Sự Lột Xác Mới Mẻ.

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chả là cả ngày đc nghỉ,ở nhà không biết làm gì.Cũng ngại ra ngoài đường lắm nhưng vì hôm qua trúng lô nên kiểu gì cũng phải ra khỏi nhà để đi lấy tiền.Buồn nên giở cái list hàng họ họ hàng ngắm qua,nhìn thấy hoàng bảo ngọc về làm lại. Cầm mobile bấm số xxxxxyyyyzzz và thế là bắt sóng đc em ý,set đc cái hẹn tại n2, mình vội vã phóng con cà tàn băng qua những cánh đồng hoang,những con đường làng và đàng hoàng đến bến đáp xxx Hotel. Lấy phòng xong gọi cho e thông báo - lúc đó là 17h25' chiều....Vào phòng tắm táp đâu đấy,20' sau gọi cho em ko nghe máy,nhắn tin thì ko trả lời,mình vốn là người kiên nhẫn bụng mẩm ( chắc đang trện đường ra nhưng tắc đường ).....

Lát sau em xuất hiện thì em nó xin lỗi rối rít. Nhưng nhìn body và thái độ của em thì cũng nguôi giận. Em dạo này nhìn khác thật, mỗi lần em nghĩ xong quay lai thì ali5 mang dáng vẻ mới. Cũng lạ thật.

Đánh giá:
Face: lạnh lùng, hơi vô hồn xíu.
v1: hệ cảm nhỏ, mềm.
v2: eo ót mình dây
v3: thon gọn vừa dáng em.
service: Nhiệt tình vui vẻ, không hối thúc, ngoan ngoãn nghe lời tắm chung vs khách, Hj, bj qua bao, hôn môi (tùy khách), hôn ngực, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Hoàng bảo ngọc
Thời gian: 10h - 24h
Khu vực: Quận 10

Price: 400k/s
pass: bạn a Sói
p/s: có qua đêm giá thương lượng

Last edited by a moderator: