400k Gái Gọi Hoàng Dung Xxx176 - Em Hàng Mới Tháng 10

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Thật sự phải nói những em từ web khác qua rất khó đào tạo, nhất là những em không có trình độ, cái cách nói chuyện thôi cũng đủ làm người ta phát nóng. Thật sự không phải vì ông anh thấy em ấy có chút sắc, có lẽ cũng không nhận cho khỏe.

Quay lại chuyện chính, dạo này mưa nhiều nên thấy anh em cũng ít check nên Sói tui cũng không muốn lên bài nhiều, vì lên rồi mấy em ế bỏ đi, tốn thời gian của 2 bên thêm thôi.

Từ đầu cái tháng tới giờ toàn mưa thôi, khắp chốn chẳng làm ăn gì tử tế cả cơ bản nó là cái tháng xúi hẻo các cụ bảo cái tháng này chỉ cần chăm chỉ đi chịch gái thôi không nên làm gì. Muốn nghe lời các cụ dậy mà ví tiền không rủng rỉnh nên check choắc phải có sự chọn lọc tin tưởng. Trưa qua đang định bụng rủ thằng ku cùng phòng đi chịch thì nó lại rủ mình trước 2 anh em cùng phòng chẳng có điểm gì giống nhau chỉ có sở thích chịch gái là như nhau mà nhà nghèo lên chỉ nhắm các em ngon bổ rẻ. 2 Anh em di ra xxx rồi của mình thì mình gọi cho em mới.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m62
Face: nhìn rất xinh nhé, mắt liễu mày ngài, thanh tú, mũi cao, em gái miền tây nhìn rất duyên nhé. Đôi mắt em là điểm nhấn đẹp nhất của khuôn mặt, nó mang nỗi buồn nhưng hút hồn đối phương
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồn, căng tròn, bú mút thoải mái
V2: eo ót mình dây cây cảnh
V3: cái này cũng cong không kém, doggy phê lòi nhé.
Service:Em ấy còn khờ lắm, các bác chỉ dạy thêm. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Hoàng dung
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 11h - 23h

Price: 400k/s
p/s: có qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: