400k Gái Gọi Hồng My Xxx487 - Hàng Mới Tháng 12

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Mình xin dài dòng với anh em vnanchoi thế này. Chiều hôm qua tự nhiên trong người bức xúc ,thèm tình cảm, thèm các em gái nhất là thèm XXX, lại tiện có chút việc đi tân bình nên nghĩ ngay mấy cái màn: vừa tắm vừa thư giãn vừa xxx tại Trung tâm công nghệ Tình Cảm này.

Thế là phi vào 1 nhà gần 1 em mới. Nhìn em lễ tân khách sạn ngon quá: em mặc áo đen xẻ xuống tận bụng, không mạc under, gió thổi bay bay thấp thoáng màu trắng nên mình với con mắt cú vọ nhìn gái là thấy ngay vú em nhỏ trắng xinh, đầu vú nổi rõ thèm quá. Nhìn mặt em tròn trái xoan xinh quá,mắt tròn đen. Mình cứ nhìn em mỉm cười, em nhìn mình bằng con mắt khiêu khích khêu gợi. Lên phòng mà cứ nghĩ về quả ngực và đôi môi em nó: phải kiếm được số em này mới được.

Đang tắm thì có 1 em bước vào: dáng vừa tầm tóc nâu nhìn tươi, người khá trắng và da thịt trông đầy đặn, mặt dâm, tươi tắn. Mình hỏi em nó là em lễ tân có làm ko, em nó đáp: ko,em xinh đẹp thế này anh còn tìm ai. Nghe giọng có vẻ dâm ghê, ok liền đợi anh 5 phút tắm nhé. Thế là em nó mỉm cười đưa khăn và nhìn mình tắm có vẻ rất thích …Xong mình lên giường nằm em nó đến bên đấm lưng nhẹ và công đoạn cũng như bao em khác….

Em bảo anh trẻ thế mà đã có tóc bạc, rồi khen mình đẹp trai da thịt thơm ngọt thế .. thế mà mình gần 4 sỏi rồi nhé …., nghe sướng ghê. Thế là chẳng cần mình trả lời em nó cắn nhẹ vào cổ mình.. hehe có vẻ ngon đây. Mình ngồi dậy ôm lấy em nó mà hôn hit rất thích. Nhưng phải nói là cái lưỡi em rất tuyệt : liếm lắp đầy sinh lực từ cổ tới thằng cu nhà mình. Rồi toàn bộ thằng em mình nhé: cột thì mút cán, 2 bi ngậm chặt rồi lưỡi đá xung quanh. Mình hỏi em nó : em thích ko anh cũng làm cho em như vậy.OK và 2 anh em làm kiểu 69 . Bướm em cũng xinh và thơm phết nên mình cũng hôn liếm lám mút bướm em nó, 2 tay thì sờ vú mân mê đầu vú làm em nó sướng rên uh ư ử. Làm kiểu 69 gần 5 phút minh ko chịu nổi nên nhỏm dậy định lấy bao phang em nó thì em nó bảo để cho em mút thổi thêm một lúc nữa đã em đang phê chim anh. OK Và em mút thằng em mình chụt chụt nước miếng ra đầy mồm tay thì vừa ôm mông mình vừa móc bym kêu ư ử …..: em ra nước sướng rồi đi bao anh nhé, anh thấy nước em chưa .

Và mình phi em nó vừa làm vừa hôn em nó.2 cái lưỡi quặn vào nhau liên tục mút chụt chịt.Em nó sướng quá vừa rên vừa hét lên liên tục: em sướng quá anh ơi và cầm chặt lấy mình làm mình bót quá nên dậm mạnh liên tục 50 cái, rồi uot trong sung sướng, không kịp đổi kiểu. Em nó bảo anh làm thêm nữa cho em đi, anh tevet cho e một lúc nữa nhé để em ra xuất thêm 1 lần nữa. ok em. mình tevet cho em nó 5 phút nữa: liếm lắm kháp vùng tam giác sướng, lấy lưỡi thay thằng bé chọc và mút bym em nó làm em nó ra nhiều nước quá và rên trong sự sung sướng.

Kết thức cả 2 AE mình và em Hàng đều thỏa mãn sung sướng. Phải nói là chưa bao giờ đi check Hàng, mình gặp em này Hàng này thích như người Yêu. Em nó nói : tối nay gặp anh em sướng quá, anh làm em lên đỉnh 3 lần. Hehe ,mình cũng bảo : tối nay anh hên quá gặp em làm tình sướng như là người yêu, mà em lãi quá được 3 lần trong khi đó anh ra được có 1 lần. Bo cho em thêm 100K như đã hứa và hẹn em ngày quay lại. Em nó bảo anh thường xuyên đến với em nhé. OK con gà đen.

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền tây
Face: phải nói là face em cực dâm, đôi môi mọng và chiếc miệng lớn ngoạm là trọn thằng bé luôn.
V1: hệ cam nhỏ, hơi mềm, núm hạt đỗ, quầng vú to, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: căng đầy, mông mẩy rất nẩy, doggy hay úp sọt là out sớm.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoan nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có some 2 nữ giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Hồng My
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 11h - 23h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
T

traidamdt8x

Guest
Chào mừng em đến diễn đàn
Chúc em đông khách, các chàng phê trym :p

H

hồng my

Guest
Cám ơn anh.. em rất mong được sự ủng hộ của các anh .... để e có nhiều cơ hội phục vụ cho các anh .. tks all

H

hồng my

Guest
Em chào anh .. cám ơn anh đã chào đón e góp mặt trên diễn đàn .. e sẽ cố gắng phục vụ máy anh nha ..

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom