500k Gái gọi Hồng Phấn xxx479

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m56
Quê quán: miền nam
Face: đẹp mộc mạc giản dị, không kiêu sa như các cô gái làm nghề này mà lại mang khí chất của mấy em rau, trang điểm nhẹ nhưng đẹp không tả.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: căng đét, doggy phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Hồng phấn
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 10h - 23h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Chủ đề tương tự

AiuE

e này đúng chuẩn trẻ đẹp mãi với thời gian. từ ngày biết ẻm đến giờ vẫn k thay đổi về ngoại hình

H

hồng phấn

Guest
Mình không hài lòng về em này .
Sv không như bác nói .
Bj phải đeo bao ?
Lại la e đây. Trước tiên cho e xin lỗi anh vì điều sai sót này có lẽ bữa đó do miệng e bị lở thật nên e ko bj trần nên đã làm anh ko hài lòng. Giờ e chỉ biết xin lỗi và rút kinh nghiệm cho mình sau bài học này ạ.

mebanhbong

Lại la e đây. Trước tiên cho e xin lỗi anh vì điều sai sót này có lẽ bữa đó do miệng e bị lở thật nên e ko bj trần nên đã làm anh ko hài lòng. Giờ e chỉ biết xin lỗi và rút kinh nghiệm cho mình sau bài học này ạ.
Vậy em đã hết lở miệng chưa.

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Vừa gặp em hôm nay, em có vẽ mệt nhưng cố làm tốt hết sức có thể, em gượng gạo tí nhưng có lẽ có thể hiểu và thông cảm, công việc đã chọn em, chứ em ko phải em chọn nó nhưng em đã hoàn thành công việc thật tốt, chúc em mau khỏe.
Chúc mừng bác ngon chym dc nàng, phấn hồng đưa lên mây phiêu linh

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Bác Kiều Phong giúp delete cái bài RP em HP bên kia dùm cái nha, thanks bác, hình nhu quản trị chặn chức năng xóa cho thành viên
Mình cũng là thành viên có dc chức năng xóa đâu bác, nhờ bác mod rep ẹp dzai thôi

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom