300k Gái Gọi Khánh Ly Xxx056 - Hàng Mới Tháng 6

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chiều hôm qua ra café với ông anh thì được ông chia sẻ cho 1 em mới sẵn đi check rồi đưa vào sân khấu của Sói luôn. Ngay chiều hôm đó alo và có ngay cái hẹn, hên vkl ra ấy. Sau đó Sói vác chym ra ks nằm chờ em đến, nhân tiện mân mê con trym xem nó đã sẵn sàng tư thế để nã đạn vào em nó chưa, cùng với tiếng cộc cộc gõ cửa thì em nó xồ vào nhìn mình chằm chằm như gặp được con mồi ngon.

2 anh em lần lượt vào tắm táp cái...

Llên giường thì mình bảo em nằm ra để anh nghịch ngợm tí, đang bú tí vắt sữa em, em nó bú liếm cho mình, đá lưỡi các kiểu zồi đeo bao vào chiến. Em nó mới làm nên vẫn còn yếu kinh nghiệm, an hem nào nhiều kinh nghiệm đi chỉ bảo em nó them, em nó sẵn sang tiếp nhận kiến thức từ các bác.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m60
Face: xinh xắn, dễ thương, em có nụ cười rất tươi với hàm rang trắng đều. Đôi mắt to tròn, luôn hút hồn của đối phương.
V1: hơi mềm do cơ địa sau sinh nhưng vẫn bú mút rất tốt.
V2: eo ót mình dây, k có mỡ luôn nha
V3: khoản này khỏi nghĩ.mông căng nẩy,chơi doggy sướng
Service: Ngoan ngoãn nghe lời, chịu khó tiếp thu, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Nghệ danh: Khánh Ly
Khu vực: Quận Gò vấp
Thời gian: 10h - 24h

Price: 300k/s
Pass: bạn a Sói
p/s: có qua đêm giá thương lượng vs em.

Last edited by a moderator:

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Cam on bác soi nha e no v1 mềm thiệt nhưng dc cái vui ve lam kg hoi thúc va ngoan lém gia mềm hàng vay la ok roi bác soi tim may e như vay bost nha bác cam thay hai long voi e no da check e no sương thiệt jakarta ae ung ho e no nha....?
vậy thì làm bài rep cho e nó bên box rep bài đi bác

K

khánh ly

Guest
Cam on bác soi nha e no v1 mềm thiệt nhưng dc cái vui ve lam kg hoi thúc va ngoan lém gia mềm hàng vay la ok roi bác soi tim may e như vay bost nha bác cam thay hai long voi e no da check e no sương thiệt jakarta ae ung ho e no nha....?
em cảm ơn anh nha

boydao

e này có chắc đc tevet ko bác sói
Chứ có mấy e trong service thì có, nhưng đến lúc đi thì lại ko cho???

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
e này có chắc đc tevet ko bác sói
Chứ có mấy e trong service thì có, nhưng đến lúc đi thì lại ko cho???
em nào trong service có mà lúc đi k cho đâu, kể nghe xem bác, đừng nói chung chung vậy

torino

Tui xin góp ý mới bac soi tí.tui thấy sao tan bình và go vấp toàn e hot ko ak .sao bac ko chia bớt qua Q5.hay Q 10 bớt.

Bữa gọi cho em này xong, nhắn tin cho cái địa chỉ làm mình chạy qua mà không báo giờ gì cả. Tới nơi gọi cho em không bắt máy làm không biết chừng nào luôn nên đi về luôn ^^, em cố gắng sắp xếp giờ sao cho hợp lý nhe em. Chứ khách chạy qua tới em mà không biết chừng nào gặp thì hơi buồn một chút nhe em.

K

khánh ly

Guest
Bữa gọi cho em này xong, nhắn tin cho cái địa chỉ làm mình chạy qua mà không báo giờ gì cả. Tới nơi gọi cho em không bắt máy làm không biết chừng nào luôn nên đi về luôn ^^, em cố gắng sắp xếp giờ sao cho hợp lý nhe em. Chứ khách chạy qua tới em mà không biết chừng nào gặp thì hơi buồn một chút nhe em.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom