300k Gái Gọi Khánh Ly Xxx159

Status
Không mở trả lời sau này.
D

DejaVu

Guest
Đã gặp đc em này thật là good, mong đc gặp lại em
@tulađạo tiếc gì một cái report quành cháng cho em @khánh ly thêm động...lực làm "bánh bao kẹp xúc xích" nhể, hí hí hí :D:p:cool:
P/s: Mừng bác tê trym và lót dép hóng report của bác, cứ viết theo cảm nghĩ chân thực cho nó máu bác nhé :cool::D:p

T

tiên tửu 123

Guest
Mới vừa check xong. Em ấy cực kỳ tình cảm và vui vẻ. Mình thích thể loại tình cảm là được. K cần phải quá cầu kỳ. Thế nên là hợp gu hết mức. Cám ơn em nhé bé ! Hẹn gặp lại vào một ngày không xa

K

khánh ly

Guest
Mới vừa check xong. Em ấy cực kỳ tình cảm và vui vẻ. Mình thích thể loại tình cảm là được. K cần phải quá cầu kỳ. Thế nên là hợp gu hết mức. Cám ơn em nhé bé ! Hẹn gặp lại vào một ngày không xa
Hẹn gặp lại a :)

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
@tulađạo : Leo Cây ở đây có 2 ý

1/ trước 1h hoặc 2h trước đó bạn set kèo và nói time đến sau đó đến giờ đó bạn qua và nt số phòng nhưng k liên lạc đc với em gái =Leo cay
2/ bạn hẹn vs em gái từ tận ngày hôm trước tới hôm sau đáng lẽ trước khi đi đáng lẽ ra bạn nên đt hoặc nt cho em đó trước thì bạn lại k hề liên lạc mà đến ks rồi mới nt cho em gái thì đó k thể tính vào trường hợp Leo Cây và bạn cũng k nên nói em gái thế ảnh hưởng công việc của em nó .

Nếu ở trường hợp thứ nhất thì bạn gửi tn sét kèo tôi sẽ mời anh TỔNG vào xử trường hợp của bạn .

K

khánh ly

Guest
A xem lại tn dùm e , e đã hẹn a lại trưa mai và lúc a nt gặp e o đâu e đã sợ là a đi rồi nên nt địa chỉ cho a , nhưng a k có nt số phòng cho e làm sao e biết phòng mà tới , a lên đây nói e cho a leo cây a đã nt số phòng cho e chưa , ae mình đã gặp nhau 2 lần rồi nên a nói sự thật dùm e , a có thể nói e k làm tốt sv e đồng ý nhưng mà nói e cho a leo cây thì a k đúng rồi , tn a nt cho e vẫn còn giữ , e chẳng thấy số phòng đâu cả a à .

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom