500k Gái Gọi Kim Thư Xxx229 - Con Vợ Non Mới Tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chào các thím !

Hôm qua đi công tác cùng sếp ở tỉnh ngoài về, tới nhà thằng sếp đạp nó phát bay xuống còn lại mình em được thằng lái xe của sếp đưa về, lẽ ra là tạt qua đón con gấu chó khó nhằn đấy nhưng chợt nghĩ mà cay nó, có cái lozl vàng nên giữ khư khư đéo cho em xơi nên từ giờ em đổi chiến thuật, bơ lác nó đi để xem nó thế nào =)) quyết định tạt ngang tìm gấu ngựa để chén =)) trên đường về qua khu đèn đỏ quận 10 đạp tung cửa xe lao xuống, lộn một vòng rồi hiên ngang tiến vào quán lẩu dê bên đường, rút đt ra ngâm cứu...ngâm cứu...ngâm cứu, chuẩn rồi, con vợ Kim thư mới chưa chén, hẹn mấy lần rồi toàn hụt, alo set up các kiểu con đà điểu luôn và ngay rồi biến vào khách điếm mất dạng, các thím thấy thân thủ em có xuất quỷ nhập thần ko? =))

Để mà nói về con vợ Kim Thư này thì chỉ có thể nói là quá ngon và quá tình cảm. Mấy con vợ chén đợt trước cũng ngon nhưng thấy cảm xúc cũng đường được thôi còn con vợ này thì cảm xúc quá, cứ như em đang chén con gấu chó của em vậy, mặc dù lozl con gấu chó to nhỏ thế nào em chưa biết =))
Thôi ko lan man, oánh cái giá con vợ Kim Thư cái cho các thím tham khảo:

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m58
Face: em này có nét rất giống 1 cô bé dân tộc mà Sói quen ở Đồng nai, khuôn mặt lúc nào cũng đỏ gất như có men rượu ấy, nhìn rất đáng yêu, không biết em ấy hay ngại hay do tế bào da e ấy mẫn cảm đây, nói chung là nhìn rất ấn tượng với em.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, bú mút thoải mái
V2: eo ót mình dây, eo con kiến nhé
V3: doggy phê lòi, nhấp vài phát là out ngay
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Infor:
Gái gọi: kim thư
Khu vực: quận 10
Thời gian: 10h - 21h

Price: 500k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator: