500k Gái Gọi Kim Thư Xxx229 - Em Ngon Vãi Chưởng

Status
Không mở trả lời sau này.

Tieu_dinh

Em là mem mới, chào các anh và các bác, bộ ảnh đẹp quá, vài hôm nữa em check xem như thế nào, check lần đầu Mỹ nữ trên diễn đàn :)

T

traidamdt8x

Guest
Minh đi hàng bac Sói nhiêu lăm rôi, em này lam mình thất vọng nhất tư trươc tơi giờ, sẽ không bao giờ gặp bất cứ giá nào
Ks Ngoc Ha LHP
Có gì bác nói riêng vs e nó hoặc bác Sói, chứ bác k ngon miệng lại phá cho hôi sao bác . K ngon miệng va bác, nhưng hợp khẩu vị ng khác thì sao.

Reporter

Người quét lá
MOD
Công Thần VNanchoi
Minh đi hàng bac Sói nhiêu lăm rôi, em này lam mình thất vọng nhất tư trươc tơi giờ, sẽ không bao giờ gặp bất cứ giá nào
Ks Ngoc Ha LHP
Bak lập topic rieng phản ảnh, ko comment trực tiếp vào đây
Nhớ chuẩn bị bằng chứng set kèo
Tks

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
@Cafenhatrang121 :
1/ acc của bạn lập vào chỉ để phản ảnh 1 em.
những mem tạo comment vu vơ bâng qươ vào bài viết để phục vụ mục đích riêng của 1 nhóm ngươi, chúng tôi sẽ xử lý band nick thẳng không cần lí do. Mem hãy cân nhắc trước khi thể hiện ý kiến qua những bài viết. Con người lớn rồi thì trước khi làm gì hãy suy nghĩ kỹ càng.

2/ bằng chứng set kèo của bạn và em hàng

Đây không phải tòa án, không phải luật pháp. Đây là forum. Đã chấp nhận tham gia forum đồng nghĩa với việc chấp nhận nội quy :
( http://www.vnanchoi.com/forum/threads/quy-dinh-ve-box-rep-bai-khong-anh.3149/ )
Các em mỹ nữ trên đây đều được kiểm soát chặt chẽ, bác thấy tại sao web này không cho bánh ngoài vào làm không? vì không muốn có hàng tạp nham và bánh làm việc không chất lượng chà trộn vào, tất cả các em ở đây không chỉ dc Sói nhắc nhở mà còn bị BQT thường xuyên kiểm định
Nếu bạn thấy bạn thấy em nó kg hợp có thể tìm em khác SÓI đưa lên nhiều em khác nhau mà và tự hỏi bản thân, rồi hãy xem ý kiến của những ae checker khác xem tại sao họ đi vẫn tốt thậm chí còn khen mà mình lại như vậy trước khi hỏi BQT.

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
@Cafenhatrang121 :
Xin bạn vui lòng đọc kỹ là nội quy. Chúng tôi đã gửi nội quy phản ánh khen chê em hàng tại sao bạn không làm theo
Đã sống trên đời, dù ở bất kỳ đâu cũng có quy định, luật lệ riêng của mình. Hãy biết mình đang ở đâu, ở đó có luật gì. Đừng đứng bừa 1 chỗ, rồi bảo : "Ở đây sao ko làm như ta nghĩ"
Đừng thấy ng ta hơn mình là vơ đũa cả nắm vào mà nói ng khác...Dù bạn có nói ntn thì cũng có ng này ng khác...đừng để sự thiển cận đóng cũi bạn..

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
@Cafenhatrang121 :
Diễn đàn không áp đặt, nhưng có tiêu chí hoạt động. Nếu bạn muốn tham gia, thì hãy chứng tỏ mình là một member bằng cách hòa nhập với mọi người.
BQT đã làm nhiệm vụ của mình, và giải thik đầy đủ. Xin hãy chịu khóc đọc và hiểu.Chúng tôi đã tôn trọng và trả lời bạn. bạn vẫn cố tình ko hiểu thì đó mới là ko tôn trọng và nên xem lại chính mình

P/s:
Đây là bài em hàng lần cuối tôi nhắc lại : bạn vui lòng đọc và làm theo hướng dẫn chúng tôi đã hướng dẫn .Cố tình tôi sẽ xử lý theo nội quy

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Anh @Cafenhatrang121
Các anh checker ở diễn đàn đi check về góp ý tụi e rất cảm ơn.có muốn tốt cho tụi em các a mới góp ý
Và cũng là tốt cho tụi em nói riêng để diễn đàn phát triển và đi lên nói chung .
Đọc từ đầu đến cuối em cũng kg định lên tiếng nhưng nói thật nick của anh thấy có gì đó sai sai hay bạn nữ nào ghét Kim Thư nên dìm hàng í .nick để giới tính : Nữ :eek:
Em nói anh 1 điều nhé :
Những bạn mới vào làm cho anh SÓI mới em kg nói nhưng đã bắt đầu làm từ 3-4 tháng ... thì kg 1 ai trong tụi e là không bit nội quy và phong cách phục vụ checker Vnanchoi như thế nào đâu a.e là mỹ nữ trong diễn đàn nhưng em k ngại nói 1 điều kể cả anh Sói có trách . Vnanchoi đối vs mỹ nữ tụi em khắt khe và thậm chí giá cũng rẻ hơn chỗ khác 400k hoặc 500k bên Vnanchoi = 800k tới 1000k bên chỗ khác đó anh ạ.trước khi nói " hàng trả tiền cho SÓI thì SÓI phải bênh vực thôi " a nên tìm hiểu lại trên SÓI k chỉ có mod smod mà còn có cả admin diễn đàn nữa.A SÓI còn chưa lên tiếng kia mới chỉ là các anh vào tư vấn cho anh cách thức phản ảnh tụi em em thôi anh ạ .

Còn nếu là checker thật thì anh nên làm theo hướng dẫn BQT hướng dẫn đi ah.em thấy anh phán quan và ACMN đã gửi hướng dẫn rồi đó ah :p

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Em này làm trên 3 tháng và tôi chẳng thấy ai phàn nàn chỉ thấy 2 nick mới phàn nàn liệu có phải cùng 1 người.
Ai không rãnh chứ bánh thì lập nick vào phá là chuyện thường xuyên, cần chi phải là khách rãnh mới vào comment phản ánh.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom