400k Gái Gọi Lan Nhi Xxx936 - Em Hàng Teen Tháng 10

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lấy phòng đợi 15p thì e ấy vào. Ấn tượng đầu tiên là cao phải 1m60 và cười rất tươi chào mình. Mặt teen nữa thêm vào mũi cao răng cực trắng và đều nhắc lại nữa là cười rất tươi rất xinh, chết mê vs nụ cười của em ấy.

Ăn mặc rất có gu nhìn sang lắm nước hoa thơm phức. Vừa đóng cửa cái là đã kéo mình lại hôn môi say đắm như người yêu, khoản này là mình cực thích vì trước h chỉ ham những em tình cảm như thế này chứ kiểu hardcore ko phải style của mình. Mặc dù bận ôm ấp hôn hít cũng tranh thủ xin e ấy được vài kiểu ảnh cho ae thị dâm.

Sau màn ôm hôm thì cũng cởi đồ rồi như mọi người thôi. Phong cách làm tình của e ấy rất tình cảm nhẹ nhàng, cứ như người yêu ấy. Hôn từ trên xuống dưới ko thiếu chỗ nào. Bj thì phải nói là cực kì phê luôn ấy. Nhẹ nhàng mơn trớn cho mình thích chứ ko phải kiểu thủ thuật cho mau ra như một số em.

Đánh giá:
Sn: 1997
Chiều cao: 1m60
Face: xinh xắn, face rất teen, má lúm đồng tiền dễ thương.
V1: hệ cam săn chắc, núm như hạt đỗ, bú mút, sờ nắn thoải mái.
V2: có lipit, em này thuộc dạng múp nhé
V3: to tròn, rất nẫy, vỗ vào đen đét, doggy hết ý
Service: em ấy mới vào nghề nên cần chỉ bảo them về skill nhé tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: lan nhi
Khu vực: quận 3, tân bình
Thời gian: 9h – 20h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói