700k Gái Gọi Linda Trần Xxx781 - Em Ấy Đã Về Đề Cùng Đón Xuân

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay rảnh lại có chút ảnh cho anh em thị dâm đây, lần này là 1 em mỹ nữ hotgirl chứ không phải mỹ nữ bình thường, thân hình khá nóng bỏng anh em tha hồ mà chén cái MU nổi cộm sau lớp quần mỏng nhìn to khủng thích thình thịch. Tuy là hàng đã post nhưng lần trước em ấy làm chưa tới 1 tháng đã về quê nay về lại đại náo Sài gòn bên khu phú nhuận.

Em nó bú mút liếm láp cực phê, cưỡi ngựa ngoáy mông lắc đít rất chuyên nghiệp đặc biệt là âm thanh nổi 5D rên rỉ như trong phim sex, sau khi gặp em nó mình có những trải nghiệm rất gút với em nó mà không thể nào quên được. hàng do chính mình kiểm nghiệm và có chút đánh giá cá nhân cho các bro tham khảo nhé.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m62
Face: mũi cao, mặt v line, xinh xắn đẹp như 1 pho tượng, phải nói là em là người có face đẹp nhất diễn đàn này. Thích hợp vs các bác thích face xinh.
V1: hệ bưởi to tròn săn chắc, ngực hồng, bú mút rất thích, nhìn thôi đã xịt rồi
V2: eo con kiến, chuẩn dáng người mẫu luôn
V3: cái này cũng cuốn hút không kém, tôn thêm những đường con trên cơ thể mỹ nhân
Service: kỹ thuật cũng thuộc dạng khủng nhé, làm tình rất điêu luyện. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Linda trần
Khu vực: quận phú nhuận
Thời gian: 10h - 23h

Price: 700k/s
Pass: bạn a Sói

图片托管

Last edited by a moderator: