400k Gái Gọi Linh Miêu Xxx178 - Con Mèo Đen Của Ông Anh

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Nhân dịp tết đến, Sói 1 lần nữa thay mặt BQT diễn đàn chúc toàn thể những đồng dâm của chúng ta như sau :D

Năm con Gà, chúc mọi người vui vẻ như Chim Sẻ, khỏe mạnh như Đại Bàng, giàu sang như chim Phụng, làm lụng như chim Sâu, sống lâu như Đà Điểu nhé!Và đặc biệt chúc cho các đấng mày râu : súng to , nòng khỏe , để giật liên hồi và chỉ thôi khi hết đạn :D

Thôi trở về công việc chính ko anh em lại ngứa mắt.

Một sáng tinh mơ , êm đềm , Sói bước khỏi giường . Có chuyện gì mà mình lại hốt hoảng chạy như lướt trên sàn thế kia . Đạp cửa lao vào , thi chuyển thế ếch ngôì đáy giếng . À thì ra bị tào tháo đuổi do đêm hôm trước ăn thịt chó và còn chó hơn nữa khi món tráng miệng bằng sữa chua :( . Hự hự , phẹt phẹt ..............

Bỗng đâu chuông điện thoại rung lên, giật hết cả nảy , đù má sáng sớm đã có con nào cắn thế này. Tưởng ai hóa ra ông anh acma nhà mình gọi điện. Mới sáng sớm bị hành, thôi đành đi làm nhiệm vụ nữa vậy. Hôm nay 1 em trở về làm, thảo nào réo mình gấp thế

Đánh giá:
Sn: 1996
Chiều cao: 1m58
Face: xinh và rất giống mấy e gái châu âu, nụ cười hút hồn
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn, em múp nào ngực cũng thế, bú mút, sờ nắn thoải mái.
V2: hàng xôi thịt thì có lipit là chắc rồi
V3: to tròn, thích nhất mấy em như thế vừa doggy vừa vỗ mông em.
service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Linh Miêu
Khu vực: quận 10
Thời gian: 8h - 21h

Price: 400k/s
p/s: có qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom