400k Gái Gọi Linh Miêu Xxx178 - Ngon Chym Với Cặp Bưởi 5 Roi Và Quả Mông To

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Thú thực là hôm nay em đi check em Linh Miêu cũng bởi vì con vợ em nó muốn thía. Là dư lày : Chiều nay con vợ em nó mắng em cái tội dạo này thức đêm nhiều, em cãi thì nó bảo ko thức mà mặt lại nổ thế kia à. Mịa, chẳng lẽ lại phun ra là do nó tuần này đèn đỏ nên em "thiếu NHỒN nó mới dồn lên mẹt" như vậy. Quyết tâm vì vợ mà đại tu lại nhan sắc, nên e giả vờ dỗi phắn luôn về nhà, dứt khoát rút alo hẹn cho 1 em sẵn lên bài và xả luôn.

Thật đúng là tiếng gọi của NHỒN với VÚ nó làm tốc độ con xe em chẳng còn gì giữ lại, mấy chú cún vàng nhìn em vượt đèn đỏ bó trym mà tặc luỡi kháo nhau rằng : "vội thế này chỉ có thể là KHÔ VI LÔ thôi, khổ". (cái này chắc là kinh nghiệm từ sự nghiệp thèm lìn của mấy chú ấy, các kụ chúng nó hay gọi là "bụng tao suy ra bụng mày" ý mà) :D

Đến nơi, lấy phòng, đợi Miêu 15 phút thì mèo xuất hiện với gương mặt lạnh như gươm, em bảo với em là "đã gặp bao giờ đâu mà anh bảo anh gặp em rùi"? Lắp bắp mãi em mới trả lời em được 1 câu, "bởi vì a thèm em từ lâu rùi mà chưa đi fuck em được,nên a vẫn thường gặp em trong suy nghĩ của riêng a, trong những lúc a 1 mình tự thăng hoa ở nhà, nghĩ đến gương mặt cùng cặp bưởi của em để lấy cảm hứng cho pháo a phun trào". Em ấy cười tủm tỉm, đúng là 2 anh em nhà mình diễn đạt ghê!!!

Nghe đến đây, em liền vứt toẹt vẻ lạnh lùng trên mặt xuống chân, khoác lên thay vào đó là vẻ dâm loạn của 1 em hàng sắp bị đâm tung háng. Rồi thì cởi quần áo, úi đỵt em Miêu chứ, lìn mèo múp chắc cạo được 2 hôm rồi, lông mới nó mọc dựng lên như chông,kết hợp với cặp bưởi thì to vãi cả dái=P~, làm trym em kửng hết cỡ. Tiếp theo nào tắm, nào bú, nào liếm, nào mút húp sì sụp, rồi đeo bao chiến, cổ điển, doggy, lăn lê bò toài, đứng quỳ nằm ngồi em áp dụng vào chiến trường hết, lúc nào cũng chỉ chực xuất, may mà e biết hãm phanh ko thì phí mẹ nó trận hự. Đến giờ nghĩ lại dái em nó vẫn còn tê.

Xong, ra về đưa Miêu "fuck phí", em còn thưởng thêm cho Miêu gọi là sung sướng phí (các đồng dâm dê kụ đừng trách em, sướng quá em bo thêm em nó chứ ko ảnh hưởng đến giá cả sau này đâu ợ, chẳng qua là lâu ngày nên cái LỜ nó làm mờ con mắt em thôi)

Đánh giá:
Sn: 1996
Chiều cao: 1m58
Face: xinh và rất giống mấy e gái châu âu, nụ cười hút hồn
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn, em múp nào ngực cũng thế, bú mút, sờ nắn thoải mái.
V2: hàng xôi thịt thì có lipit là chắc rồi
V3: to tròn, thích nhất mấy em như thế vừa doggy vừa vỗ mông em.
service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Linh Miêu
Khu vực: quận 10
Thời gian: 8h - 21h

Price: 400k/s
p/s: có qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator: