400k Gái Gọi Linh Sang Xxx306 - Em Hàng Mới Tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Trưa hôm qua đi chiến đấu với em hàng quen xong mấy thằng bạn giời đánh lại rủ rê đi bia rượu lẩu dê, mà người ta có câu "Tái dê chấm với tương gừng, ăn vào rồi lại phừng phừng máu dê"... Thế là lại bốc hỏa, lập tức alo bắt đền em hàng quen thì nhận tin set đánh là em nó mới vượt đèn đỏ bị Hugo tuýt còi, hay nói ngắn gọn hơn là em nó bị đèn đỏ :( chưa kịp kêu la khóc lóc thì em nó bảo có cô em mới xuống, ối giời, nói sớm mẹ luôn cho nhanh còn vòng vèo, ném anh ngay và luôn, mà giá cả rẻ rẻ tí nhé, anh vừa ăn nhậu gần hết tiền rồi, thế là vụt phát đã ngồi trên con chiến mã phi với tốc độ của tên lửa ICBM tới thiên đườn xxx lấy phòng để chờ hàng qua, ôi hàng ơi nhanh lên ko anh chết đến nơi rồi... Lúc sau hàng đến, nhí nhảnh xinh tươi, tự dưng lòng thấy xốn xang xao xuyến, bắt hàng tạo dáng anh làm ít ảnh về khoe cái nào, xong xuôi túm cổ hàng ném vèo lên giường và nhào vào ngấu nghiến vì 2 đứa đều đã tắm rửa sạch sẽ thơm tho.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m65
Face: face xinh, da trắng, môi mộng mũi cao, rất đáng yêu
V1: hệ cam vừa tay, núm nhỏ hồng, bú mút hết ý
V2: eo chuẩn mình dây cây cảnh
V3: doggy tốt,
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: linh sang
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 10h - 21h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom