tạm nghĩ Gái gọi Linh Sang xxx909 - Người tình nhỏ trở lại với anh em

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sau khi có cuộc hẹn với em thì qua đón em thôi. Vẫn dáng người mãnh khảnh ấy, dáng cao body dây, chở em đi cafe 1 vòng tâm sự trước (đặc quyền của người quản lí, các bác đừng ghen nha), thật ra cũng chỉ muốn hỏi thăm tình hình em trước. Em dạo này cũng đang rất khó khăn nên chưa có tiền chụp bộ ảnh mới, các bác cố gắng ủng hộ em gái nha. Sau khi tình cảm vi vu thì cũng là lúc vào nơi tâm sự.

Vào nhà tắm 2 đứa vừa tắm vừa nghịch nhau vui ơi là vui, e chăm sóc thằng nhỏ của mình rất ân cần và chu đáo, năng như nâng trứng mà đúng là có 2 quả trứng thật. Thân hình e quả thật đúng sinh ra là để đi làm, cực kì gợi cảm làm mình ko chịu nổi vác e lên đyt luôn =))

Đưa e lên giường mình đè em ra mà bóp vú, săn và chắc, đầu ti thì bé tí tìm mãi mới thấy. Em ko những ko kêu la mà còn tỏ ra khoái trá, yêu lắm cơ, ko chịu nổi nữa rồi, chén thôi. Mình nhẩy lên nhét thẳng con cặc đang cửng vào mồm e.

Khoản kèn sáo thì khỏi bàn, vừa thổi lại vừa rên, tay mân mê sờ soạng loạn hết cả lên, thỉnh thoảng lại ngước lên nhìn mình âu yếm, nhìn dâm dục đíu chịu đc. Đc khoảng tầm 5p thì mình ko chịu nổi nữa, e hình như cũng hiểu đc mong muốn của mình, nhanh như cắt với lấy cái nón chụp lên đầu thằng nhỏ rồi nhảy lên chiến luôn. Nể chưa ? thế là cuộc chiến thật sự bắt đầu, từ ''éch ngồi đáy giếng'' đến ''cưỡi ngựa xem hoa'' rồi chuyển qua ''tiên ông trồng củ cải''. Tầm 15p là mình out. quả chốt hạ mình dùng tuyệt chiêu, thực sự là đéo nhớ nổi nữa, cuồng nhiệt quá =)) Khi mình xuất hết đạo tinh binh thì cũng là lúc mà e ghì chặt lấy mình và nấc lên hp...ah ah ứh hự oh ơh ơh yeahhhhhhhh !!! 1 cảm giác hoan lạc và thăng hoa tuyệt vời.

Chơi xong mệt quá nằm gục đầu ( cu ) lên người e mà thở hổn hển, nhìn e mồ hôi mồ kê nhẽ nhại, má thì đỏ ửng lên làm mình lại chỉ muốn nằm trên nhưng thôi mệt lắm rồi.

Đánh giá:
SN: 1989
Chiều cao: 1m63
Quê quán: miền tây
Face: khuôn mặt em đúng chuẩn gái miền tây, nhìn rất dân dã, nhìn em gợi nhớ những cô em chèo đò.
V1: hệ cam to tròn săn bác, núm nhỏ hồng, quầng vú to, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có chút lipit, thuộc dạng có da có thịt.
V3: mông rất nẩy, doggy, úp sọt là phọt ngay
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Linh Sang
Khu vực: quận 8
Thời gian: 10h - 22h
Price: 300k/s 500k/2s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: