400k Gái Gọi Lyly Xxx018 - Cô Bé Hạt Tiêu Mới Tháng 10

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Được thằng bạn giới thiệu cho một em hàng ngon mà nó chăn và giấu kín bấy lâu thế là setup cuộc hẹn với em nó chiều quan ở xxx, đơi 15 phút em nó gõ cửa, mình đã rất ấn tượng với khuôn mặt thuần khiết, xinh, trẻ, trắng trẻo, nhẹ nhàng, hay cười tủm tỉm, và nói chuyện ngoan ngoãn lắm, nước da trắng và mịn màng khỏe khoắn cao khoảng 1m56, người cực kì rắn chắc, và đặc biệt eo của em cực còn thon chắc,nhìn cái thích ngay . Nói chung nhìn như 1 em học sinh cấp 2 ấy.

Ngồi hỏi han một hồi rồi cùng em nó vào tắm ôm nhau ra giường , mình được em nó bú liềm khắp người em nó đi nhẹ nhàng từ trên xuống thấy em xim mình đã cứng rồi huống hộ còn đc em nó làm . được khoảng 15p thì em vật e nó ra hôn và vuốt cái bím nhỏ nhỏ,xinh xinh củ em mắt em cứ đơ lên vi sướng ,rồi em nó cũng không chịu được bảo chick thôi anh . Đúng là bím khít, phịch sướng, cảm giác lúc thò ra thụt vào quả bím khít phê voãi, mấy lần kìm được chứ không thì chớ rồi. Rồi cũng vài tư thế dogy, tiên ông giã gạo rồi về truyền thống và Kết thúc buổi check cực kỳ đáng giá . Thanks nhé ông bạn hàng ngon thế mà ông giấu bao lâu.

Đánh giá:
SN: 1996
Chiều cao: 1m56
Face: teen, đúng cái chất của mấy em mới lớn , mặt còn búng ra sữa, nhìn em như 1 đứa học sinh cấp 2.
V1: nhỏ xinh như cái dáng người thiên thần của em.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: cái này cũng nhỏ với cô bé hạt tiêu, nhưng doggy với cái đường cong ấy thì chết mệt
Service: cô bé hạt tiêu nên cái gì cũng nhỏ nhắn, mới vào nghề này nên các bác nên thương yêu nhiều, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Lyly
Khu vực: quận 10
Thời gian: 8h - 22h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator: