300k Gái Gọi Mai Anh Xxx455 - Em Đã Trở Về Mái Nhà Xưa

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay có em cũ tự nhiên xin làm lại, sau khi check lại danh sách sinh tử, ông anh đã duyệt để đưa em về với vnanchoi. Các em khác nên biết nếu đã gây lỗi gì trên vnanchoi mà bị vào sổ sinh tử của ông Acma thì các em chỉ có nước từ bỏ web này luôn nha.

Lấy phòng, tắm và chờ 10’. Em bước vào, tướng múp múp, mặt khá xinh, ăn mặc đẹp kiểu sinh viên năng động. Em từ từ cởi đồ, da trắng mịn, ngực tròn, núm hồng, mông lại khá to hihi. Mai Anh lên giường, ôm, nói chuyện, da em trắng mịn màng, body khá săn chắc. Em BJ, mút bi của mình chùn chụt, rôi vê đầu chim rất thích. Rồi đeo bao, mình nhẹ nhàng nhét chim vào cái lỗ nhỏ nhắn ươn ướt của em, có lẽ bướm em là chỗ mình thích nhất trên cơ thể em nó, rất khít.

Trong lúc mình sục thùn thụt vào bướm em, em còn liêm tai, mút ti mình, phải nói là tuyệt vời. Đầu ti trắng hồng, mình mút, liếm xung quanh ngực em, thèm mút núm em nó quá. Mình bảo em ngồi dậy nhé, em nhẹ nhàng ngồi dậy, chổng mông lên, mông en nó trắng bóc, tròn và chắc, mình nhét vào, ôm eo em nó và sục một cách miệt mài. Out trong tư thế doggi, rút chim ra, nhìn cái lỗ đỏ hồng, ướt nhẹp của em.

Đánh giá:
SN: 1994
Chiều cao: 1m67
Quê quán: miền tây
Face: duyên dáng xinh xắn, có nụ cười duyên, hơi đanh đá đấy nhưng có cá tính
V1: hệ bánh bao lai bí, núm to như hạt đỗ, hơi thâm nhưng bú mút, xóa nắn thoải mái.
V2: hơi múp, có lipit đấy nhưng ôm như người yêu.
V3: đã múp thì cái vòng 3 sẽ không bao giờ nhỏ được, đẩy cái nào cái nấy rất nẩy.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Mai Anh
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 22h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
S

số_7

Guest
Chào mừng e quay về mái nhà xưa
Chúc e đong khách