400k Gái Gọi Minh Hằng Xxx232 - Em Đã Quay Lại Và Fix Hơn Xưa.

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đã bao nhiêu lâu rồi mình ko viết topic nhỉ. Mấy bữa nay ACMN um sùm ba cái vụ rau cỏ của Idol, rồi tranh giành bản quyền, đâm chọt. Thật là nhức đầu quá,chúng ta lên đây để thư giản để thoải mái chứ ko phải lên đây để cãi nhau như mấy bà bán cá ( thiếu một con vịt ).Bản quyền đễ làm gì có chứng tỏ được anh giàu hơn tôi hay anh chơi dữ hơn tôi hay chỉ là cái tôi của mổi người chứng tỏ mình.

Sói ko chơi dữ hơn ai, nhưng cũng đã ra nghề được 2 năm, từ lâu rồi từ thời cty của cha già Acma thành lập đến giờ. Forum lúc nào củng sôi động vui vẽ những bài report chân thật những buổi chia sẻ với nhau khi offline. Không khí đó đi đâu rồi hay chĩ là những cái report vớ vẩn (sorry những anh em đã có những cái topic thật sự ý nghĩa nhưng chỉ đếm trên đầu ngón tay).Ăn, ngủ,... vo xin share củng mở topic chả hiểu đây là forum share hàng hay đây là cái .......Riồi chăn dắt hàng,rồi chửi nhau,....còn nhiều nhiều lắm nói mãi củng vậy.Những cái topic đó vẫn để tồn tại từ ngày này qua ngày nọ chã hiểu anh member đó có gốc gác gì.

Trong tất cả các cuộc chơi đều có nguyên tắc,chúng ta đặt ra rất dể nhưng chúng ta đã làm được gì trên nguyên tắc đó,hay chỉ là thùng rổng kêu thật to,tôi nói tốt đó,nhưng tôi có làm gì được ko. Sói chỉ là dân đen thấp cổ họng nhỏ nên chỉ nói những gì mình đang nghỉ đụng chạm tới ai thì kệ. Nói chung cần 1 bàn tay sắt để siết lại forum ACMN tạo ra một sân chơi đúng nghĩa cho các member vào chơi. Khi chúng ta tham gia sân chơi chúng ta phải chấp nhận luật chơi,ko thì đứng dòm. Cải cách lúc nào củng có mất mát nhưg chấp nhận thì mới phát triển.

Check hàng củng vậy nó củng có một cái nguyên tắc. Check hang cũng vậy, đi check cho đã về chê ỏng chê eo,dám chơi thì dám chịu khóc củng chã ai thương. Mấy bạn newbie vô xin người ta ko share và thấy bùn nhưng mấy bạn đã làm gì cho forum đễ được tin tưởng? SĐT có sẵn thì khư khư giữ lấy ko đi check và ko report gì hết xin dành ngắm vậy xin làm gì nhỉ? Vô topic cứ lo kiếm trang cuối share cho em,trong khi đó topic đang public sdt. Con mắt để trang trí cho đẹp hay bạn ko hề đọc topic đó.
Theo suy nghỉ của Sói cần thiết lập đúng một trật tự cho forum ACMN,nguyên tắc đặt ra là làm. Baned nick là baned thằng tay nếu member vi phạm. Forum mún phát triển mạnh thì phãi có member nhiệt huyết. Dân giàu thì nước mới mạnh

Đánh giá:
Sn: 1996
Chiều cao: 1m6
Face: xinh xắn dễ thương, nụ cười duyên, luôn tươi tắn như hoa.
v1: hệ cam to tròn , săn chắc, bú mút, liếm láp thoải mái
v2:eo ót mình dây, đúng chuẩn eo con kiến luôn.
v3: to tròn, săn chắc, doggy phê lòi.
service: Nhiệt tình vui vẻ, không hối thúc, ngoan ngoãn nghe lời tắm chung vs khách, Hj, bj qua bao, hôn môi (tùy khách), hôn ngực, đá bi, lau cột.

Infor:
Nghệ danh: Minh Hằng
Thời gian: 10h - 24h
Khu vực: Quận Gò vấp

Price: 400k/s
pass: bạn a Sói
p/s: có qua đêm giá thương lượng

Last edited by a moderator: